Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาหน่อยครับ

สับสนครับ จะเล่น ฟีน่อม2 45นาโน ดีมั้ยครับ
    เพราะ ที่หลักๆคือ เอามาเล่นเกมส์ฟังเพลง อินเตอร์เนตแชต ไฮ5
    แต่ตอนนี้ ใช้ อี7200 โอซี 3.0 การ์ดก็ 4850 512
    แต่ถ้าลงทุน อีก 10000บาท ซื้อ psp เล่นเกมส์ได้เหมือนกันภาพสวยมากๆต่อทีวีเอ๊าสุดยอดเลย
    เกมซ์ใหม่ๆมาทุกเดือน แผ่นละ50 1แผ่นมีเลือกได้ 4-5เกมส์
    แต่ถ้าเอา ฟีน่อมตัวใหม่ ลงทุน 50000 จะเอาอยู่ไหมก้ยังไม่รุเลย
    งบไม่จำกัดอยู่แล้วแต่ว่าการใช้งานของเราจะคุ้มไหมเนี่ยครับ
    เลยจะขอปรึกษาหน่อยอิอิ

แล้วของเดิมมันเล่นดีหรือไงครับถึงจะเปลี่ยน

Comment

นั่นนาสิ2จิต2ใจอ่าครับ

Comment

เลือกไม่ถูก

Comment

Working...
        X