Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่น DVD9 มีแบบ RW ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่น DVD9 มีแบบ RW ไหมครับ

แผ่น DVD9 มีแบบ RW ไหมครับ คนขายบอกไม่เคยเห็น มันไม่มีขายในไทยหรอครับ

เพื่อนผมบอกมีขายแผ่นละประมาณ300บาทครับ

Comment

น่าจะมี

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
        เพื่อนผมบอกมีขายแผ่นละประมาณ300บาทครับ
        300-*- แพง เนอะ

Comment

มีแน่นอนครับ ราคาไม่แน่ใจประมาณ50-100ครับ

Comment

แพงครับ ไม่คุ้ม

Comment

ไม่ทราบว่าเห็นที่ไหนครับ ผมไปถามที่พันทิพหลายร้านบอกไม่มีเลย
              แพงก็ไม่เ็ป็้นไรครับสำหรับผมตอนนี้จำเป็นจริงๆ

Comment

ผมเคยเห็นที่ตะวันนานะ
                ราคาไมถึง300 หรอกคับ น่าจะประมาณ 100+ อย่างที่คุณdosdos55 บอก

แต่ปัญหาคือมัน write ได้ที่ความเร็วแค่ 2x นี่ละซี้... ผมเลยไม่ได้ซื้อมาอ่ะคับ

Comment

Working...
                X