Announcement

Collapse
No announcement yet.

PowerColor ATI HD4870 512MB เพาเวอร์ของผมจะพอไหมเข้ามาบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PowerColor ATI HD4870 512MB เพาเวอร์ของผมจะพอไหมเข้ามาบอกทีครับ

เพาเวอร์ ของ RAIDMAX RX530 [530w]
    CPU AMD X2 6000+
    RAM 4G (2G*2G)
    HDD 80G(sata2)+80G(sata)
    ไดร์ dvd 1 ตัว
    บอร์ดของ กิกกะไบล์ M770ครับ

ช่วยๆกันตอบทีครับ

Comment

ท่าเป็นraidmaxตัว600Wไหวน่ะแต่ตัวนี้ไม่หน้าไหว

Comment

ลุ้นเอามั้ง

Comment

530 ดับมาแล้ว แต่ hdd ผม2 ลูก ซัฟฟายพังเลย ไปหาตัว 650+ ดีก่า ราคาไม่กี่พัน

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=332867 เห็นกระทู้นี้บอกไหว

Comment

ใช้อยู่คับ ไหวชั่ว

Comment

ของผมใช้อยู่ครับ

cpu เป็น AMD เหมือนกัน
                Ram 2GB
                HD 640GB และ HD External 120 GB อีกตัว
                ดีวีดี 1
                พัดลมในเคสอีก 2 ตัว
                การ์ดจอตัวเดียวกัน

ตอนนี้ใช้มาอาทิตย์กว่าๆ แล้ว ไม่มีปัญหาอะไรครับ ^^

Comment

HD4870 1024MB PSU 550W ยังสบายเลยครับ ผมใช้อยู่ไม่เห็นมีปัญหาเลย

Comment

Working...
                  X