Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตรงนี้มันไปไงคับ(Crysis 1 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตรงนี้มันไปไงคับ(Crysis 1 )

ตรงอ่า ด่านท่าเรืออ่ะคับ มันให้เราไประเบิดเครื่องต่อต้านอากาศยาน คือผมไประเบิดมันแล้ว 2 ที่

แล้วมันเหลือแค่ เรือ ลำใหญ่ ๆ สีขาว ๆ อ่ะคับ ทำไงกะมัน จะให้ระเบิดมันก้อไม่ได้กำลังจะเอาไปติด

ระเบิดก้อตกน้ำเศร้า T_T แนะนำทีงับ

มันจะีมีเครื่องต่อต้านอากาศยานอีกอันครับ
    อยู่ตรงท่าเรือ

Comment

ต้องขึ้นเรือไปปิดเครื่องรบกวนแล้วลงมาชี้เป้าให้เครื่องบินบอม

Comment

ในแผนที่เหลือจุดสีเขียวแค่จุดเดียวคับ ดูตามรูปเลย

http://postto.me/show.php?id=f829517...2c011a55914599

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
          ต้องขึ้นเรือไปปิดเครื่องรบกวนแล้วลงมาชี้เป้าให้เครื่องบินบอม
          ชี้เป้า ต้องทำไงบ้างคับ

Comment

กด b มั่งครับ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

ส่องกล้องไปที่เรือแล้วคลิก ออก***งจากเรือน่ะ ไม่งั้นมันจ่าด่าเราว่า ... -*-

Comment

กล้องก้อส่องแล้ว กดออกแล้วส่งเลเซอไปแล้ว ไมมานยังไม่มาทิ้งระเบิดซะทีนะเนี่ย ยืนส่องนานละค๊าบ

Comment

บางมีมันไม่ล็อกก็ต้องกดใหม่ หรือไม่ก็ย้ายที่ไปหาที่ใหม่แล้วค่อยส่องกล้องครับ ผมก็เป็นเหมือนกัน บางทีมันไม่ล็อค

Comment

Working...
                  X