Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่น CYSIS ได้ไหมครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่น CYSIS ได้ไหมครับท่าน

AMD 5200+ gig - ma78gm-s2s ON HD3200 RAM 2x2bus800
    ผมลองเล่นกระตุกมากครับ เล่นไม่ได้เลยเหรอครับ

ไม่มีการ์ดจอเลยเนี่ยนะ

Comment

การ์จอ ออนเป็น ATI HD3200 ออนที่ 512m ครับ

Comment

ไม่ใหว
        ได้เล่น (แต่เล่นไม่ใหว)
        กำ... เอาออนบอร์ด มาเล่นเกมส์โหดที่สุดเเห่งยุค

Comment

เพิ่มการ์ดครับ

Comment

แล้วทำไม ผมใส่แรมไป 4g เครื่องเห็น 2.75g ครับมันแชร์ไปการ์ดจอ 1.25g เลยเหรอครับ

Comment

มันแชร VGA ไป 256M ที่เหลือ หายไปกับ OS 32BIT

ปกติครับ

Comment

แล้วสเป็คตามลายเซ็นเป็น Notebook ผมลงCYSIS แล้วกดเปิดเกมไม่ขึ้นเลยครับ เป็น VISTA อยากเล่นอะครับ

Comment

8600mGs ยังได้่แค่ low กะ medium 8400 ก้อลำบากหน่อยครับ

Comment

Originally posted by autawut View Post
                    แล้วสเป็คตามลายเซ็นเป็น Notebook ผมลงCYSIS แล้วกดเปิดเกมไม่ขึ้นเลยครับ เป็น VISTA อยากเล่นอะครับ
                    หาหัสครับ สเปคนี้

Comment

สงสัยต้องปรับ low 800x600 ละมั้งครับงานนี้

Comment

Working...
                      X