Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Space มีปัญหาคับ เล่นไม่ได้เลย Mouse หลอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dead Space มีปัญหาคับ เล่นไม่ได้เลย Mouse หลอน

คือว่าแค่เข้าเกม ไตเติ้ล ปกติฉากพระอาทิตย์ก่อนเล่นเกมปกติก็จะหมุนเม้าได้รอบๆใช่มั๊ยคับ
    แต่นี่ ไม่รู้เป็นอะไรหมุนเสร็จ มันก็กลับมาที่เดิม เล่นเกมไม่ได้เลย คุมไม่ได้ ไม่รู้เป็นไรช่วยทีคับ

มันเป็น Bug ครับ
    ต้องรอ Patch ครับ
    ไม่รู้ออกยังครับ ^^"

Comment

ถอดจอยออกแล้วหายครับ ^^

Comment

Originally posted by champ_korn View Post
        ถอดจอยออกแล้วหายครับ ^^
        เออ ... ผมถอดจอย usb (ปกติไว้เล่น PES) แล้วนะคับ และเข้าเกมใหม่ก็ไม่หายอะ

แต่ที่บ้านไม่มีปัญหาอะไรนะ -*- (หรือเพราะที่บ้านใช้หัวแปลง จอย PS เลยไม่เป็นไรหว่า)

Comment

Working...
        X