Announcement

Collapse
No announcement yet.

GEIL Ultra กับ BLACK DRAGON มันต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GEIL Ultra กับ BLACK DRAGON มันต่างกันยังไงครับ

DDR II 2GB/800 GEIL BLACK DRAGON 1*2GB 4-4-4-12 1,650.-

DDR II 2GB/800 GEIL Ultra 1*2GB 4-4-4-12 1,590.-

เห็นราคามันไกล้กันครับ
    เน้น cl ตํ่าไม่ลากไกลมากครับ

พอกันครับ เอาสวยก็ BD
    เอาสีสันก็ UT

ไม่ OC ไม่ได้ต่างอะไรกันหรอกครับ

Comment

ขอบคุณครับพี่วิกร

Comment

Ultra เท่านั้น .... จะได้ไม่เสียใจภายหลัง .. เชื่อจิ

Comment

ผมลืมบอกไป ULTRA ที่ผมลอง เวลา OC มันไม่กินไหมือน DB นะ

ตาเดียร์ เอาลิ่งมาอีกทีซิ อยากรู้ว่ามันคืออะไร

Comment

ลิงค์อะไร ???? อย่าไปยุ่งกะมันเลย มันคือความลับ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
              ลิงค์อะไร ???? อย่าไปยุ่งกะมันเลย มันคือความลับ หุหุ
              ไรว้า เอาบอกให้หยากแล้วจากไป

Comment

เคยได้ยินว่า

BDเน้นทน เสถียรมากกว่า

Ultra เน้นโหด

อิอิ

ถ้าใช้ธรรมดา ไม่คิดจาoc BDก้อน่าคิด สวยดี

ถ้าเปนผม ขอultraดีกว่าา

Comment

ฺBlack Dragons เน้นเสถียร ปลอดภัย ครับ

Comment

แล้วตัว Black Dragon EVO ONE

น่าใช้ปะท่าน วิกร มองตัว 4GB(2x2GB) PC2 6400 800 5-5-5-15 เผื่ออัพแรม

แต่ที่แน่สวย ถูกใจผมอะ

Comment

Working...
                    X