Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว ผล Test Game แห่งยุคของจริง ทั้ง DX11 DX12 1060 หรือ 480 ใครจะอยู่ใครจะไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้ว ผล Test Game แห่งยุคของจริง ทั้ง DX11 DX12 1060 หรือ 480 ใครจะอยู่ใครจะไป

รอดูผลเกมนี้มาก เพราะมันคือเกมสำคัญ ต่อจำนวนคนใช้ เกมนี้ ใครแพ้เสียเปรียบมาก

DX12 ยังไม่สมบูรณ์เลยครับ

42% rendering resolution is native

https://www.reddit.com/r/Amd/comment...x_performance/

ลองพิมพ์ใน commandline : "Render.drawscreeninfo 1" ของ BF1 สังเกตว่า DX12 จะมี async compute ต่อท้ายด้วยนะครับ
    Last edited by playpotonjom; 31 Aug 2016, 17:30:13.

Comment

ผมคนนึงละที่ยังไม่คิดจะใช้ dx12 เพราะภาพต่างราวฟ้ากับเหวจริงๆนะ

Comment

Comment

มีชือคุ้นๆ สงสัยกำลังเทส ^^

Comment

เล่นตามปกตินี้แหละครับ เกมมันสนุกดีครับ

Comment

กำลังลองครับ สนุกมาก
              ปล กำลัง up VDO ลองของ

Comment

FPS Counter มุมจอขวาบน นี่มันมีเฉพาะเกมนี้ หรือตัว Origin มันอัพเดตให้มีระบบนี้แล้ว

Comment

Originally posted by good11 View Post
                  FPS Counter มุมจอขวาบน นี่มันมีเฉพาะเกมนี้ หรือตัว Origin มันอัพเดตให้มีระบบนี้แล้ว
                  คิดว่าแค่เกมนี้ครับ เพราะผมเล่น starwar ไม่มี

Comment

ลองละสนุกดีครับ

Comment

ฉากรบคล้ายๆ sniper elite เลยหวังว่าปืนพกคงไม่เทพสุดนะ กระสุน 8นัด ยิง2นัดดับ

Comment

Working...
                      X