Announcement

Collapse
No announcement yet.

Package ซิลิโคน MX-2 เปลี่ยนไปนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Package ซิลิโคน MX-2 เปลี่ยนไปนะ

แค่จะไปซื้อ MX-2 ซะหน่อย มองหาทั่วเลย เห็นว่า หลอดสีดำ
    ดันไปเจอแต่หลอดสีขาว ยืนเล็งตั้งนานเพราะกลัวโดนหลอก

คนขายคงเห็น เลยเดินมาบอก เค้าเปลี่ยน จากสีดำ เป็นสีขาว (ตั้งนานแล้วววว)
    เลยมาหน้าด้านบอกให้รู้กันทั่วๆ จะได้ไม่หน้าแหกโค้งเหมืือนผม
    แบบว่าห่วงเพื่อนสมาชิกอ่ะครับ

ปล. แกะใช้แล้ว เนื้อซิลิโคน สีเดิม ไม่ได้เปลี่ยนสี ตามหลอดนะ
    Last edited by maoking; 10 Dec 2009, 14:58:37.

Comment

MX-1 ยังไม่หมดเยย

Comment

เอาปริมาณมาให้ดูครับ

ผมกดพรวดเดียวออกมาเยอะทุกที เสียดายต้องปาดทิ้งไปเยอะ

Last edited by cap_zone; 27 Nov 2008, 01:36:28.

Comment

Working...
        X