Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมPhotoshopใหม่ล่างสุด+keyหน่อยครับขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมPhotoshopใหม่ล่างสุด+keyหน่อยครับขอบคุณครับ

ขอโปรแกรมPhotoshopใหม่ล่าสุด+key หน่อยครับ ขอบคุณพี่ๆๆมากๆครับขอบคุณครับ

โปรเเกรมนะพอให้ได้เเต่ KEY เนี้ยสิ

โหลดบิทเอาครับ เว็บนี้ผิดกฏ

Comment

ผมก็อยากได้โปรแกรมนี้มากๆเลยคับ แล้วบิทสามารถหาได้จากไหนหรอ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        โปรเเกรมนะพอให้ได้เเต่ KEY เนี้ยสิ

โหลดบิทเอาครับ เว็บนี้ผิดกฏ
        PMเป็นการส่วนตัวได้นะครับ... ไม่ผิดกฎ...

Comment

ผมว่าน่าจะเปิดห้องสำหรับหลังไมค์ไปเลยเนอะ ช่วงหลังๆมานี่ คนขอกันเยอะจัง
          เหมือนไม่ได้อ่านกฏ หรือไม่ลองหาดูก่อน โปรแกรมดังๆเว็บบิตฟรีก็มีเยอะนะ มันก็แถมคีย์เจเนเรเตอร์มาอยู่แล้วด้วย

ปล.ไม่ได้ตำหนิอะไรนะครับ แต่อยากให้มีความพยายามกันหน่อย

Comment

ถ้าใช้แค่ฟังชั่นพื้นๆจัดการรูปภาพ ผมแนะนำโปรแกรมนี้ครับ FastStone Image Viewer ฟรีแวร์ เบาเครื่องกว่าโฟโต้ช็อปเยอะ

Comment

Working...
            X