Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี โปรเเกรม เขียน CL RAM มั้งไหมท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี โปรเเกรม เขียน CL RAM มั้งไหมท่าน

ผม ตอนนี้กำลัง งง ว่า มันมีโปรเเกรมเขียน ค่าCL เเรมไหมเนี้ยพวก เเฟรชเเรมให้ มันจำตัวมันเองได้อ่ะครับ

คือตอนนี้ผมมีเเรม BUSS 2000 CL 9-9-9-25 อยู่ เเต่พอ ผมใส่เครื่องมันจะเป้น CL 7-7-7-20 BUSS 1066 อ่ะสิครับ
    เเต่กล่องมันก็เขียนนะว่า PC 16000 เเต่ทำไม ผมงงมากเลย มันกลับได้เเค่ นี้ หรือ -*- พอมีไหมท่าน ท่านเทพ
Working...
X