Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแทรกเรื่อง VGAหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแทรกเรื่อง VGAหน่อยครับ

512MB PCIe ATi 3850 DUAL (DDR3, TD) HIS
    กับ
    512MB PCIe(16x) 9600GT (DDR3, TD) FORSA

ควรเลือกใช้ตัวไหนดีครับ

9600GT แรงกว่าหน่อย

3850/9600gso/4670 แรงพอกัน

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
      9600GT แรงกว่าหน่อย

3850/9600gso/4670 แรงพอกัน
      ตามนั้น (เนียน)

Comment

รับทราบ

Comment

แล้วทำไมไม่ไปถามในห้อง vga

Comment

ไม่เห็นมีคนสนใจตอบเหมือนห้องนี้ไง

Comment

Originally posted by nofear1175 View Post
              ไม่เห็นมีคนสนใจตอบเหมือนห้องนี้ไง

สะงั้นไปครับระวังโดนว่านะครับยังไงก็ไม่เป็นไรหรอกเพราะเมื่อก่อนผมก็ทำแบบนี้คนมันไม่เยอะบางห้องแต่ยังไงก็อย่าตั้งอีกไม่งั้นเดี่ยวโดนดุจะโทษกันไม่ได้เน้อ

Comment

Working...
              X