Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง ปุ่ม Dell Vostro1400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง ปุ่ม Dell Vostro1400

คือว่า ปุ่มPower Vostro1400 ที่มันเป็น โครมเมี้ยม (รึป่าว) ของผม มันลอก เป็นสีดำๆ ด่างๆ

อยากทราบว่า มันเครม ได้ไหมครับ

อีกอย่างนึงคือ ตรง Port ต่างๆ ที่อยู่ข้างๆ ทำไมสนิมขึ้นไวจัง

ไม่ปลื้มเลยจริงๆ

ประกัน เค้าจะ เครม ไหมครับ

ไม่มีคัยรู้เลยเหรอ

Comment

ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ ตรงที่ปรับระดับเสียงของผมเริ่มลอกแล้วเหมือนกัน

แต่ตรงสนิมผมไม่เป็นนะ ลองถ่ายรูปให้ดูหน่อยได้ไหมครับ อยากเห็นอะ

Comment

ไวจะถ่ายมาให้ดูนะครับ

Comment

ของผมก้อลอกเเล้วละครับ เซงโคตรๆๆๆ เเต่อึดเเละทนเเละครับเปิดมา 7 วันไม่ปิด ไม่ค้างเลย

Comment

ยังไม่ลอกเลยครับซื่อปลายปี ปีที่แล้วว่าแต่มันลอกได้ไงเนี้ย ไม่ใช่ผิวแบบเม้า g3ด้วย อยากเห้นรุปจังมันลอกยังไง

Comment

เย็นนี้เดี๋วลงรูปให้จ้า

Comment

ไม่ได้นะครับ ปุ่มลอกเฉยๆ เครมไม่ได้
                เคยมีคนทำแบบนี้้ล่ะ ไม่สำเร็จ

Comment

Working...
                X