Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องหัวอ่าน DVD-ROM ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องหัวอ่าน DVD-ROM ครับ

ผมมีปัญหาเรื่อง DVD-ROM ของ Liteon น่ะครับ spec 20x ใช้มาได้ประมาณ 4 เดือนได้แล้ว

แต่หลังๆนี้มีความรู้สึกว่า ลงเกมส์แผ่น DVD5 เกมส์หนึ่งใช้เวลาประมาณ ชั่วโมงกว่าๆ อยากถามว่านี่เป็นเรื่องปกติ หรือว่าหัวอ่านไม่ปกติแล้วครับ

ถ้าแก้ ต้องแก้อย่างไรครับ ขอบคุณครับ

เป็นหลายแผ่นไหม ถ้าเป็นหลายแผ่นก็ ส่งเครมเลยครับ บอกมันไม่ค่อยอ่าน อ่านช้า

Comment

Working...
    X