Announcement

Collapse
No announcement yet.

p4p800 se)เป็นอะไรไม่รู้ เปิดติดบ่างไม่ติดบ่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• p4p800 se)เป็นอะไรไม่รู้ เปิดติดบ่างไม่ติดบ่าง

รบกวนสอบถามหน่อย ครับ(p4p800 se)เป็นอะไรไม่รู้ เปิดติดบ่างไม่ติดบ่าง
    ตอนแรกเปิดเครื่องไม่ติด เลยถอดสายใช้ไขควงแตะเอา ใช้ได้ซักอาทิตย์ ไม่ติดอีกละ ไม่รู้เป็นอะไร

ปล.เครื่องที่บ้านไฟดูด แตะไม่ได้เลยต้องใสรองเท้าตลอดเลย ไม่รู้เกี่ยวมัย แต่ใช่มานานแล้วนะ
    psu asus 550w

หา พาวเวอร์อื่น มาเทสดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ เด๋วจะลองดูนะครับ

Comment

ของผมก็เป็นเหมือนกัน และจะเริ่มเป็นบ่อยขึ้น คิดว่าใกล้จะเสียแล้วครับ ลองหาดูกระทู้เก่าๆ มันจะมีอาการแบบนี้

Comment

Working...
        X