Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมแอนตี้สปายแวร์ คุณภาพเยี่ยม ไม่หน่วงเครื่อง ทำงานแบบ real time ด้วย Spyware

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมแอนตี้สปายแวร์ คุณภาพเยี่ยม ไม่หน่วงเครื่อง ทำงานแบบ real time ด้วย Spyware

โปรแกรมแอนตี้สปายแวร์ คุณภาพเยี่ยม ไม่หน่วงเครื่อง ทำงานแบบ real time ด้วย Spyware Terminator 2.3.0.507
    Spyware Terminator 2.3.0.507 : โปรแกรมแอนตี้สปายแวร์ spyware, adware, trojans การติดตั้งและอัพเดทฐานข้อมูล อาจจะนานประมาณ 10 นาที แต่ว่ามีการป้องกันเครื่องให้เรามากทีเดียว เท่าที่ลอง Test ดู พบว่าไม่หน่วงเครื่อง เหมือนโปรแกรมดังๆ ตัวนี้ลงคู่กับ Programs ClamWin Free Antivirus 0.94.1 Released ได้ไม่มีปัญหาครับ

ข้อดีของโปรแกรมทำงานแบบ real time ในการป้องกัน spy ware และยังรวมเอา ClamAV เข้ามาร่วมทำงานป้องกัน virus แบบ real time อีกด้วย ซึ่งปกติ ClamAV จะไม่ทำงานแบบ real time ประสิทธิภาพ ทั้ง anti-spyware และ anti-virus ยังไม่หน่วงเครื่องอีกด้วยและ ยังมี Support ให้อีกด้วย

Spyware Terminator 2.3.0.507
    Fize Size : 8.37 MB
    Language : English

Download
    http://www.skupload.com/sp-yware.html

ภาพตัวอย่างโปรแกรม

ขอบคุณครับ

แต่กลัวอย่างเดียว คือตัวมันเองนั้นละเป็น สปายแวร์ .....

Comment

เคยลองและมันเด้งทุก action เลย ผมก็กด allow ตลอด จนไม่รู้ว่าอะไรคือ spyware เลย

Comment

ขอบคุณครับจะทดลองใช้งานดู ^ 0 ^ ทำงานแบบ real time ตรวจตาตลอดเลยเหรอครับ

Comment

ใช้นานแล้วดีมากๆ ข้อดีอีกอย่างคือตัว Web Security Guard ซึ่งจะอยุ่ใน Browser เป็น ทูลบาร์ คอยเตือนเวปไหนอันตรายจ้า VIEW

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
            ใช้นานแล้วดีมากๆ ข้อดีอีกอย่างคือตัว Web Security Guard ซึ่งจะอยุ่ใน Browser เป็น ทูลบาร์ คอยเตือนเวปไหนอันตรายจ้า VIEW
            แนะนำคนเข้าเวปได้อีก

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
              X