Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามเรื่อง NFS:Most wantea หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามเรื่อง NFS:Most wantea หน่อยคับ

คือผมไปค้นๆ ในบ้านแล้วเจอแผ่นเลยเอามาลง(แผ่นแท้นะ) ปัญหามันมีอยู่ว่า

1พอผมใส่แผ่น AutoRun กดติดตั้งเกมส์
    2ใส่CDKeyเรียบร้อย
    3ยอมรับข้อตกลงของบริษัท
    4แล้วมันจะบอกมาสามารถโหลด DX9C ได้ที่ไหน
    5แล้วมันก็หายไปเลยไม่มีขึ้นมาให้กด Next yes Ok เลย งงมาก

แต่เกมส์อื่นลงให้นะผมก็เลยอยากรู้ว่า เพราะอะไร แผ่นก็ไม่มีรอยก็ยังดีๆอยู่

ยังไงช่วยตอบทีนะคร้าบบบบบบ _/|\_

ลองลง DX9 ตัวใหม่ดูครับ

Comment

Working...
    X