Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮีดซิงค์เพื่อนๆใช่ของอะไรกันอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮีดซิงค์เพื่อนๆใช่ของอะไรกันอะครับ

อยากสอบถามว่าเพื่อนๆใช่ ฮีดซิงค์ ตัวไหนกันบ้างอะครับ แล้วเย็นมากน้อยแค่ไหน พอดีกำลังจะไปหาซื่อเพราะตอนนี้ใช่ของที่มันแถมมากับcpuอยู่อิอิ

อ่อถามอีกนิดแล้วเคสของผมมันมีเหมือนโดมดูดอากาศด้วยอะครับอย่างนี้ฮีดซิงค์ตัวไหนเหมาะบ้างอะครับ

ผม่เคสอันนี้อยู่อะครับ

แล้วที่ฝาเคสมันมีโดมดูดอากาศโผลออกมาแนวนี้อะครับ ควรใช่อันไหนดีอะครับ

Comment

SUNBEAMTECH - Core-contact Freezer

SUNBEAMTECH - Core-contact Freezer แรงพอมั้ยอ่ะท่าน 1650 บาทไทย
      Attached Files

Comment

แมวเหมียว 9500 LED

รูป ปลากรอบ

Comment

ผมใช้ Gigabite 3D Rocket II ลาก E2140@3.4 GHz Fullload 49 C คับ
          รอบพัดลม 2000 รอบคับ

Comment

true black ครับ

Comment

Core-contact Freezer ครับ 1,600

Comment

ใช้อันเนี้ย Fullload 47C
                Attached Files

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  แมวเหมียว 9500 LED

รูป ปลากรอบ

ผมก้อใช้ไอ้หนามเม้นคับไฟลิบหลี่เหมือนกันแป๊ะ

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    ผมก้อใช้ไอ้หนามเม้นคับไฟลิบหลี่เหมือนกันแป๊ะ
                    ยังดีที่ ลิบหลี่
                    ของผม 2 ปีละ มันจะดับไปแล้วด้วยซ้ำ 555+
                    แต่ก็เย็นดี ใส่ CPU มาหลายตัวเย็นดี ลากไกล ทุกตัวเลย 555

Last edited by TWK.; 27 Nov 2008, 22:37:05.

Comment

ถ้าซิ้งค์ดีๆแบบยอดฮิตติดอันดับท็อปหลายๆเว็บเลยก็ต้องเป็น u120ex ครับ
                      ในปัจจุบันจะมีตัว u120 true black มาใหม่ต่างกันที่สีดำสวยกว่า และติดพัดลมได้สองตัว
                      ตระกูลนี้ดีแน่ครับลองศึกษาข้อมูลดู แต่ไม่ีมีพัดลมให้นะครับ ต้องซื้อต่างหาก เล่นรุ่นนี้งบไม่น่าเกิน 3 พันบาท

ส่วนที่ดูดอากาศฝาข้างเคส เล่นซิ้งค์ดีๆตัวไหนก็คงต้องถอดออกครับ มันติดซิ้งค์แน่
                      ซิ้งค์ดีๆหลายๆตัวจะเป็นทรงสูงๆ ชนแน่ครับต้องเอาออก

Comment

Originally posted by timefreefun View Post
                        ถ้าซิ้งค์ดีๆแบบยอดฮิตติดอันดับท็อปหลายๆเว็บเลยก็ต้องเป็น u120ex ครับ
                        ในปัจจุบันจะมีตัว u120 true black มาใหม่ต่างกันที่สีดำสวยกว่า และติดพัดลมได้สองตัว
                        ตระกูลนี้ดีแน่ครับลองศึกษาข้อมูลดู แต่ไม่ีมีพัดลมให้นะครับ ต้องซื้อต่างหาก เล่นรุ่นนี้งบไม่น่าเกิน 3 พันบาท

ส่วนที่ดูดอากาศฝาข้างเคส เล่นซิ้งค์ดีๆตัวไหนก็คงต้องถอดออกครับ มันติดซิ้งค์แน่
                        ซิ้งค์ดีๆหลายๆตัวจะเป็นทรงสูงๆ ชนแน่ครับต้องเอาออก
                        ขอบคุนมากๆครับ

Comment

ผมก็ใช้ 9500LED เหมือนกันคับ เย็นดี

Comment

Cooler Master V8 สวย เท่ เย็นอยาบอกใคร เฮอะๆๆๆ

Comment

Working...
                            X