Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD 3850 IceQ แรงไหมครับและอัพเกรดได้ป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS HD 3850 IceQ แรงไหมครับและอัพเกรดได้ป่ะ

ตามหัวข้อ

อัพเกรดได้นี่หมายถึงอะไรครับไม่เข้าใจ ส่วนเรื่องที่ว่าแรงมั้ยอันนี้ขึ้นอยู่กับตัวท่านครับว่าใช้แล้วเห็นว่าไง ถ้าจะเอาเล่น Crysis ระดับ High ลื่นหัวทิ่มเป็นมาตรฐานก็บอกตามตรงเลยว่าไม่แรงแน่ ๆ แต่ถ้าเอาแค่ว่าเล่นเกมส่วนใหญ่ได้ลื่นไหลในระดับ High ด้วยฟรมเรตซัก 30 โดยเฉลี่ยท่านก็พอใจแล้ว และเล่น Crysis ระดับ High ปน Mid ความละเอียด 1024*768 แบบลื่น ๆ ตัวนี้ใช้ได้เลยครับ ถูกใจแน่นอน

Comment

การ์ดไหนการ์ดนั้น อัพเกรดในตัวมันเองไม่ได้ครับ
      ถ้าจะอัพเกรดก็เปลี่ยนใหม่ครับ

Comment

แรงครับ แรงเกือบเท่า 3870 เลย ถึงแม้เป็นแค่ DDR 3
        อัพเกรดก็คงซิงค์ละที่เปลี่ยนได้ ถ้าเปลี่ยนเลยก็ต้องเอาไปเครมครับผม

Comment

Working...
        X