Announcement

Collapse
No announcement yet.

T220 ทำไม่ปรับ ด้แค่ 60Hz เองอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T220 ทำไม่ปรับ ด้แค่ 60Hz เองอะครับ

มีให้เลือก แค่2อันที่กาด์รจอ 59กับ60Hz
    กาด์รจอผม 7300Gt maxx

ปรับความละเอียดที่ 1680x1050 หรือเปล่าล่ะ ถ้าใช้ก็ปกติ ของผม Asus 22" ก็ได้ 60Hz แหล่ะ จอ LCD ให้ปรับตรงนี้ต่ำสุดครับ ไม่เหมือน CRT ที่ต้องปรับสูงสุด

Comment

1680 x 1050 เล่นPES 2009 สนามเป็นคลื่นเลย แหะแหะ

Comment

ปรับ V-sync ที่ไดรเวอร์ให้เป็น Enable ครับ

Comment

ถ้าใช้V-sync อย่าลืมปรับ screen refresh rate สุดนะคับเพราะมันจะเป็นเฟรมเรตสูงสุดที่จะได้ด้วย

Comment

Originally posted by supergtk View Post
            ปรับ V-sync ที่ไดรเวอร์ให้เป็น Enable ครับ
            ปรับที่ไหน ไดร์จอ หรือกาดจอ อะครับ

Comment

ในเกมก็มี

Comment

ว้าววว ซื้อมาแว้วเหร่อครับ

โฮะ ๆ

แหล่มลิง ๆ เป็นไงบ้าง ดีไหมครับ ห้าห้า

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                  ว้าววว ซื้อมาแว้วเหร่อครับ

โฮะ ๆ

แหล่มลิง ๆ เป็นไงบ้าง ดีไหมครับ ห้าห้า
                  T_T ปกใจที่HWHครับ(ฟอจูน)ก็ได้ราคา 6730บาท โทรไปที่แรก 6850บาท(กลัวของหมด)
                  ของก็เหลือน้อยเหมือนกกันนะ ผมไปเหลือ3ตัว+ตัวโชร์

ก็okอะครับ แบ๊คไลท์เยอะเหมือนกันตามมุมๆๆๆ(เวลาดูหนังเพราะมุมพื้นดำ)
                  ปรับแบบ internet แสบตาดี- - ไม่รู้จะหาไรลอง ได้ [D]-CMO panel

Comment

[D]-CMO panel

อัน นี้คืออะไรอ่ะครับ

ไม่ค่อยรู้เรื่อง panel สักเท่าไรเลย

Comment

ผมก็ไม่รู้หลอก
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=332049
                      ดูไว้ซะเวลาจะไม่ไม่เจอของโชร์

Comment

ของสั่งได้อยู่มั้ง ผมก็ยังไปสั่งอยู่เลย
                        ขอนแก่นนะ

Comment

lcd 60hzนี่ก้อปกติหนิครับ

เหอๆ

Comment

Working...
                          X