Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQ S42ตอนนี้มีปัญหาอะไรที่น่าเป็นห่วงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQ S42ตอนนี้มีปัญหาอะไรที่น่าเป็นห่วงไหมครับ

S42มีอะไรที่น่าเป็นห่วงไหมอ่ะตอนนี้อ่ะ
    พอดีว่ากำลังจะซื้อเลยมาถามดูว่ามันมีปัญหาอะไรหรือป่าว
    ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ไม่มีครับ ใช้ได้ปกติดีครับ

Comment

ผมใช้มายังไม่มีปัญหาอะไรครับ

เจอแต่ปัญหากวนใจในบางครั้งเท่านั้น

Comment

ผมเจอแค่ปุ่มกดเปิด drive dvd มันไวไปหน่อยแค่นั้นเองครับ(สะกิดโดนนิดเดียวเด้งออกมาเลย) แต่ก้อไม่ใช่ปัญหาใหญ่อะไรครับ ยังรับได้ นอกนั้นก้อปกติดีทุกอย่างครับ

Comment

ไม่มีอ่ะครับ แค่ไม่ซํพพอท XP เท่าไหร่

- -" อยากให้ทำไดร์เวอร์ออกมาให้ xp มั่ง

T-T

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
            ผมเจอแค่ปุ่มกดเปิด drive dvd มันไวไปหน่อยแค่นั้นเองครับ(สะกิดโดนนิดเดียวเด้งออกมาเลย) แต่ก้อไม่ใช่ปัญหาใหญ่อะไรครับ ยังรับได้ นอกนั้นก้อปกติดีทุกอย่างครับ
            s41 ก็ไวเหมือนกัน

มีปัญหาเดียวคือมันออกช้าไปหน่อย......ไม่งั้นซื้อแทน s41 และ

Comment

ปัญหาติดเกมอ่ะดิ - -"

Comment

ไม่มีปัญหาร้ายแรงอะไรครับ
                ของผมที่เจอเป็นปัญหาเล็กน้อยๆครับ อย่าง
                - ปุ่มคีร์บอร์ดกดไม่ค่อยติดกับแผ่น driver เสีย ( แต่ตอนนี้เอาเครื่องไปเปลี่ยนแล้วเพราะอยู่ในประกัน 7 วัน ส่วนแผ่น driver ร้านไม่มีให้ เลยให้เค้า copy ใส่ harddisk ไว้แล้วครับ)
                ส่วนอย่างอื่นไม่มีปัญหาครับ ติแค่ drive dvd อ่านดัีงไปหน่อย กับ ฝาหลังที่มันเงาๆ เป็นรอยขนแมวง่ายมากๆ
                Last edited by talc; 30 Nov 2008, 13:27:28.

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
                  ปัญหาติดเกมอ่ะดิ - -"
                  อันนี้จิง ^^"

Comment

Originally posted by talc View Post
                    ไม่มีปัญหาร้ายแรงอะไรครับ
                    ของผมที่เจอเป็นปัญหาเล็กน้อยๆครับ อย่าง
                    - ปุ่มคีร์บอร์ดกดไม่ค่อยติดกับแผ่น driver เสีย ( แต่ตอนนี้เอาเครื่องไปเปลี่ยนแล้วเพราะอยู่ในประกัน 7 วัน ส่วนแผ่น driver ร้านไม่มีให้ เลยให้เค้า copy ใส่ harddisk ไว้แล้วครับ)
                    ส่วนอย่างอื่นไม่มีปัญหาครับ ติแค่ drive dvd อ่านดัีงไปหน่อย กับ ฝาหลังที่มันเงาๆ เป็นรอยขนแมวง่ายมากๆ
                    แผ่นไดเวอร์ไปรับได้ที่ศูนย์ฟรี

Comment

เป็นห่วงว่ามานจาเกิดheat cycleมั้ย อิอิ

Comment

รุ่นนี้การ์ดจอก็แยกออกจากกันอ่ะนะ มีปัญหาให้รู้ไปซิ........

Comment

Originally posted by gigamack View Post
                          เป็นห่วงว่ามานจาเกิดheat cycleมั้ย อิอิ
                          9600Gt ไม่มีปัยหาเรื่องนี้คับ เป็นแค่8400 8600 9300 9500

Comment

ปัญหาคือ ตอนเล่นเกมส์ มันลืนเกินไป มันไม่มีสดุด

Comment

ปัญหาเด็กติดเกมส์ ไม่ยอมกินข้าวกินปลา

Comment

Working...
                              X