Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหามาแล้วครับเรื่องการปรับ resolution

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหามาแล้วครับเรื่องการปรับ resolution

คือผมเล่น nfsud แล้ว ปรับ ความละเอียดมัน เกินที่จอจะรับได้ครบัจอ 15 ไปปรับเป้น 1600* เท่าไรไม่รุ มันขึ้นว่า out of range เลยครบั งงเลยจะปรับกลับเนี่ยต้องทำไงอ่ะครับ -..- ซวยจิงๆ
    เวลาเข้าเกมใหม่มันก็ขึ้นแบบนี้ T_T ช่วยทีครับ ขอบคุณครับมีวิธีมั้ยครับ

เพิ่มเติม มันเป้นจอมืดแล้วมีคำว่า out of range ครับ -..- เหอๆจะปรับจากนอกเกมได้มั้ยครับ

Comment

จัดไปครับ เป็นตัว regedit นะครับ ขนาดภาพ 1024*768 นะครับ ลองดู
      Last edited by immortalpao; 2 Dec 2008, 21:18:17.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ปัญหาเดียวกันเลยครับ จะแก้ยังไครับบอกที

Comment

Working...
          X