Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้พระเจ้ามันสุดยอดจริง ๆ ...ASUS 3650 silent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kung_keng View Post
    แหะ ๆ ยังไม่ได้ลองกับตัวอื่นครับ

เพราะไม่มีให้ลอง
    ถ้ายังงั้นเอาไปให้ร้านที่เราซื้อ ลองให้ก็ได้ครับ

Comment

กำ เมื่อไม่ได้ก็ให้คนอื่นที่เป็นดูให้จิคับ

Comment

ลองเปลี่ยน os ดูนะครับ

Comment

แหะ ๆ ไปร้านมาแล้ว การ์ดพัง ครับ

ใส่เครื่องที่ร้านก็เป็น กำลังรอตัวใหม่อยู่ครับ

ถ้าไม่ได้เดี๋ยวมีมาแฉร้านมันต่อ

HWH

Comment

ร้าน hwh หรอครับผมก็ซื้อจาก hwh นะตอนจะซื้อเค้าเปิดกล่องให้ดูของก่อนเลยว่าเสียเปล่าแต่นายคงดวงซวยอ่ะไปเจอกล่องเสียT_T ขอให้เปลี่ยนได้ล่ะกันไม่ได้นี่มาแฉเลยครับ

Comment

Working...
            X