Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดี้ยนอยากรุ้ว่า.......จะลดลงกี่องศาเมื่อเปลี่ยนซิ้งค์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี้ยนอยากรุ้ว่า.......จะลดลงกี่องศาเมื่อเปลี่ยนซิ้งค์

-*- คืออยากทราบว่าถ้าผมเปลี่ยน ซิ้งค์ CPU เป็นของ Zalman Cnps 9500 อุณหภูมิมันจะลดลงมาเยอะมั้ยครับ ตอนนี้ idle 43 - 45
    full load 55 - 59

ขอบคุนก๊าบ ^^

มีก็ดีกว่าของเดิมๆ...อะ...
    จะอยู่ที่ 37-38....(ของผมนะ)..555

Comment

มันก็น่าจะดีกว่าของเดิมๆนะครับแต่จะกี่องศาอันนี้ต้องลองครับ..

Comment

ซื้อให้ผมลองใช้สิครับแล้วเด๋วบอกแฮะๆ

Comment

idle 36 ... fullก็ 54 ยังไม่เคยเกินนี้ครับ อัดไฟไป1.55

Comment

Working...
          X