Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพคลิปวิดีโอเข้า youtube แล้วขึ้นว่า Rejected (length of video is too long)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพคลิปวิดีโอเข้า youtube แล้วขึ้นว่า Rejected (length of video is too long)

อัพคลิปวิดีโอเข้า youtube แล้วขึ้นว่า Rejected (length of video is too long)

มันคืออะไรครับ คลิปที่ผมอัพไปขนาด 100 Mb ความยาว 11 นาที

ขนาดไฟล์มันใหญ่ไปครับ

Comment

แล้วกัน แต่มันเขียนว่าอัพได้สูงสุด 1 G นะ

Comment

คลิบนานเกิน9นาที59วิครับ

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
          คลิบนานเกิน9นาที59วิครับ
          อ๋อ ห้ามเกิน 10 นาทีเหรอครับ แต่ผมก็รู้สึกว่ามันมีหลายครับนะครับ ที่เกิน 10 นาทีขึ้นไป

Comment

เปนเหมือนกันเลยมีวิธีแก้มั้ยครับของผม 43 นาที แนะ -*-

Comment

โฮสมันอ่อน

คลิปแอบถ่ายคลิปแอบถ่ายคลิบเอากันคลิบเอากันคลิปหลุด
              Last edited by gilking08; 8 Oct 2010, 14:10:31.

Comment

youtube จำกัดความยาวของคลิปให้ไม่เกิน 10 นาที แต่ไม่จำกัดขนาดของไฟล์

Comment

รู่สึกจะได้ถึง 15 นาทีละ
                  http://www.blognone.com/news/17689

ใช้โปรแกรมแบ่งเปนตอนๆเอาก็ได้ครับ

Comment

สงสัยทำไมบางคลิปมันมีเป็น ชม.ๆเลยล่ะครับ?

Comment

Working...
                    X