Announcement

Collapse
No announcement yet.

HT OMEGA CLARO 7.1 Sound Card งบ 3100.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาแวะชม

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
      CLARO plus+ ตัวนี้เท่าไหร่ล่ะท่าน มันเกิน 6000 บ.ไหมถ้าไม่เกินก็เอาCLARO plus+ แต่ถ้าเกินก็เอา CLARO นะครับ 3500 บ.ก็เอาครับยืนยัน
      ตามนั้นครับ ผมตั้งไว้ 3500.-แต่อีกตั้ง 5 วัน จะรอดไหมเนี่ย
      Originally posted by battlecruiser View Post
      emu สั่งมาเลย ผมเอา ถ้าราคานั้น
      ตอนนี้ มี e-mu 0404 pci 2 ใบครับ เปิดมา 1250.-อีก 4 วัน พี่ตั้งงบได้เลย ของครบยกกล่อง

Comment

เท่าเดิม 2000 เจออะไรเอามาให้หมด

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          เท่าเดิม 2000 เจออะไรเอามาให้หมด
          เจอแต่ของดีทั้งน้าน...แต่ บ่ ยอมส่งไทยเลย เซ็ง ค่าเงินดันอ่อนอีก
          ล่าสุด Audigy Prodigy 7.1 รุ่นแรก การ์ด-ไดว์เวอร์ สภาพใหม่ๆ ราคาเปิดมาพร้อมส่ง 3100.-แล้ว จะมีใครสู้ต่อไหมเนี่ย

Comment

S/PDIF เสียงดีกว่า Soundcard ESI Juli ป่ะครับ

Comment

Originally posted by jatetuarang View Post
              S/PDIF เสียงดีกว่า Soundcard ESI Juli ป่ะครับ
              PCM S/P_DIF

C-media 8788 ไม่ใช่ bit prefect ครับ อาจจะสู้ ENVY 24 + Native ASIO ไม่ไ่ด้

ส่วน AC3/DTS S/P_DIF ไม่ว่าตัวใหนก็มีค่าเท่ากัน

** C-media 8788 สามารถ encode เสียงใดๆ ก็ตามเป็น AC3/DTS ได้ เพราะ ฉะนั้น เวลาเล่นเกมส์ ผ่าน s/p dif จะออกเป็น 5.1

ในขณะที่การ์ดชนิดอื่นๆ จะออกแค่ 2 channel
              Last edited by battlecruiser; 28 Nov 2008, 18:27:36.

Comment

Originally posted by jatetuarang View Post
                ถ้าหูผม ผมชอบ โปรดิจี้ 7.1 เพราะซอฟแวร์มันปรับได้มากกว่า จูลี่ แต่งานมันคนละประเภท โปรดิจี้มันโปร โฮมยูส-จูลี่มัน โปร สตู.

Comment

ค่าเงินมันอ่อน ทำให้บิดสู้ได้ยาก เพราะมันแพงเกินไป.....เอาตังค์ซื้อข้าวกินดีกว่าครับ....อีก 3-6 เดือน เศรษฐกิจจะแย่กว่านี้

Comment

โห!เศร้าเลย เอ้า!ไม่เป็นไรผมก็ฟัง X-Fi Titanium ไปก่อนแล้วกัน หากงบไม่เกิน 3500 บ.และมีการ์ดเจ๋งๆเสียงดีๆก็บอกกันบ้างนะครับ

Comment

Originally posted by mballx View Post
                      ค่าเงินมันอ่อน ทำให้บิดสู้ได้ยาก เพราะมันแพงเกินไป.....เอาตังค์ซื้อข้าวกินดีกว่าครับ....อีก 3-6 เดือน เศรษฐกิจจะแย่กว่านี้

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
                        โห!เศร้าเลย เอ้า!ไม่เป็นไรผมก็ฟัง X-Fi Titanium ไปก่อนแล้วกัน หากงบไม่เกิน 3500 บ.และมีการ์ดเจ๋งๆเสียงดีๆก็บอกกันบ้างนะครับ
                        ได้ครับ ผมก็ตั้งเป้าแค่ 3500.-เต็มที่แล้ว เกินกว่านี้ขอบายเช่นกัน

Comment

Working...
                        X