Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาหาสาเหตุไม่เจอมันเซ็งมั้กมากครับ ช่วยเข้ามาดูกันหน่อยอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อะฮ้า เป็นเหมือนเดิมเลยครับ อาการไม่เปลี่ยนแปลง ตามไปกระทู้นี้ต่อนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=35729
    Last edited by fuzz; 17 Feb 2007, 18:59:19.

Comment

หาแรม 533 หรือ 800 มาลองครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        หาแรม 533 หรือ 800 มาลองครับ
        เห็นที่ DCOM ก็บอกให้ลองปรับ bus เป็น 533 ดูเหมือนกันครับ แต่เอข้างกล่องบอร์ดมันก็เขียนว่า 533/667/800 อะคับ

แต่เดี๋ยวจะลองดูละกันอะคับ (ปัจจุบันเอา sound blaster live มาใส่แย้ว )

Comment

ความร้อนที่การ์ดจอ

ความร้อนที่แรม

เดาว่าสองอย่างนี้ครับ

ลองเช็คอุณภูมิดูยังครับ

Comment

Originally posted by poqepaq View Post
            ความร้อนที่การ์ดจอ

ความร้อนที่แรม

เดาว่าสองอย่างนี้ครับ

ลองเช็คอุณภูมิดูยังครับ
            การ์ดจอ on board ครับ

ที่เหลือที่ว่ามาปกติทุกอย่างครับ

ตอนนี้ใส่ sound card ตัวอื่นหายครับ

สรุป IRQ ชนกันมั่วครับ ไม่รู้จะแก้ยังใงเลย เพราะมัน set auto ไว้

หง่า

Comment

Working...
            X