Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver 8.11

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver 8.11

คือว่า...ผมอัพdriver จากตัว 8.7 ไปเป็น 8.11 แล้ว ทำไม ผมเข้า ปรับ CCC ไม่ได้ครับ
    แล้วก็ เช็ดดูใน GPU-Z ทั้ง GPU clock และ Memory เป็น 0 ครับ รบกวนหน่อยครับ

รอ 8.12 ครับ 8.11 มันเหมาะกับการ์ดรุ่น 4xxx มากกว่านะผมว่า

Comment

ลง .net 2.0 ด้วย

Comment

ลองลบไดร์เวอร์ 8.11 ออกให้หมดแล้วลง 8.7 ตัวเก่าอีกทีครับ หรือตัวเวอร์ชั่นอื่นๆก็ได้
        จากนั้นก็ลบ 8.7 ที่เพิ่งลงไปออก( ย้ำครับ เอาออกให้หมด ) แล้วก็ลง 8.11 ใหม่อีกครั้งครับ
        แค่นี้ก็น่าจะเข้าตัว ccc ได้แล้วครับ

ไม่รู้เป็นแบบเดียวกับผมไหมนะครับ ลองอ่านที่กระทู้นี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=328426

ป.ล. ถ้ายังไม่ได้อีกก็ลองไปโหลดตัว 8.10 มาลอง ทำเหมือนเดิมครับ ._.V

Comment

แบบนี้นิเอง

ปล.เข้ามาอ่านลายเซนต์ท่าน Open ช่วยกันเชียร์บอลไทยไปบอลโลก อิอิ (บอลยุโรปเค้าไปลุยบอลอวกาศพอดี -*-)

Comment

*8.12 ออกวันที่ 10 - 12 ธันวาคมนี้น่ะคับ

Comment

8.11 ตัว official จาก ATI ผมว่ามันไม่ค่อยจะดีเท่าไรครับ ตัว 8.11 beta ยังจะดีกว่าอีกนะ

Comment

เข้า ccc ไม่ได้ >>> ลง .net (อันที่จริงDriver มันต้องแจ้งนะครับว่าต้องลงด้วย หรือว่าไม่ได้สังเกตุหรือไม่ได้อ่านครับ?)

gpuz เห็น core mem เป็น 0 ปรกติ อัพเดต gpuz ver.ใหม่สุดครับ

ปล. ย้ำอีกที ATI ไม่เคยมีปัญหา มีแต่แรงกับแรง ดูหนังก็สวย เรื่องความร้อน รุ่นnon ref ก็ปราบได้สบายๆ ไม่ต้องซื้อsinkใหม่ (อิๆ thai ad โดยไม่ได้ตัง)

Comment

Working...
                X