Announcement

Collapse
No announcement yet.

32 bit กับ 64 bit ดูไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 32 bit กับ 64 bit ดูไงครับ

คือเพื่อนให้ ตัว 64 บิทมาลองใช้ (ตื่นเต้น*ไม่เคยใช้) แต่พอลงไปแล้วกลับหาจุดต่าง หรือข้อสังเกตุไม่เจอว่าอันไหน มัน 64 หรือ 32

หรือว่าผมโดน ไอ้คุณเพื่อนหลอก ?????
    Attached Files

รอผู้รู้ ครับ อยากรู้เหมือนกันครับ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ตามรูปมัน 32บิท 64บิทก็จะมี 64บิท ต่อท้ายวินโดว์ด้วย
      Windows XP Professional x64 Edition
      แล้วใน ไดร์ system(C จะ มี โฟร์เดอร์โปรแกรมไฟล์ 2 โฟร์เดอร์
      1- Program Files
      2-Program File x86

Comment

Comment

โอ้............... ได้ความรู้แระ

Comment

Comment

มีวิธีอื่นอีกมั๊ยหว่า -*-

Comment

อืม ของผม เป็น 32 บิท
                ขอบคุณครับ

Comment

.. ไม่มีโอกาสได้ใช้เลย 555

Comment

Originally posted by BoM View Post
                    ตามรูปมัน 32บิท 64บิทก็จะมี 64บิท ต่อท้ายวินโดว์ด้วย
                    Windows XP Professional x64 Edition
                    แล้วใน ไดร์ system(C จะ มี โฟร์เดอร์โปรแกรมไฟล์ 2 โฟร์เดอร์
                    1- Program Files
                    2-Program File x86

เเล้วในCที่ว่ามี2โปรเเกรมไฟล์มันต่างกันยังงัยครับ

Comment

Working...
                    X