Announcement

Collapse
No announcement yet.

creative Zen 16 Gb กับ Ipod 4gen อันไหนดีกว่ากัน ฟันเลยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• creative Zen 16 Gb กับ Ipod 4gen อันไหนดีกว่ากัน ฟันเลยนะครับ

ตามกระทู้เลยนะครับ พอดีไม่มีคามรู้เลยอะครับเรื่องเสียงอะ

เลยอยากได้ตัวที่เสียงดีกว่าอะครับ ตัวไหนดีกว่า แนะนำทีนะครับ

เอาไปฟังเพลงนะครับ
    หือถ้ามีตัวอื่นที่ให้ีเสียงดีกว่าก็ช่วยเเนะนำด้วยนะครับ

ต่ออีกนิดนะครับ

ช่ยเลือกหูฟัง ที่ดีๆๆให้ด้วยนะครับ แบบว่า ผมอยู่แต่บอร์ด AMD ก่า กราฟการ์ดอย่างเดียว แหะๆ

ขอบคุณมากๆครับ

แนะนำว่าลองฟังด้วยตนเองจะดีที่สุดครับ ชอบแบบไหนใช้แบบนั้น
    ความเหมาะสมขึ้นอยู่กับตนเองมากกว่าผู้อื่นครับ

Comment

ขอบคุณ ครับ แต่ผมอยากได้ความคิดเห็นของท่านๆ ท่านทั้งฟลายด้วยครับ มันจะช่วยให้ผมตัดสินใจง่ายขึ้น ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Working...
      X