Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว์ใหม่แล้วปุ่ม fn ไม่ทํางาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว์ใหม่แล้วปุ่ม fn ไม่ทํางาน

toshiba L200 อยากทราบว่าต้องลงdriver ตัวใหนเพิ่ม อีกขอบคุณครับ

พวก lunch manager อ่ะครับ เป็น Utility ควบคุมการทำงานของปุ่มพวกนี้ครับ ปุ่ม ไวเลส หรือบลูทูธ ด้วยครับ แต่ว่าToshiba จะชื่อโปรแกรมว่าอะไรผมไม่แน่ใจครับ ลองดูนะครับ

Comment

Driver HotKey ครับพี่น้อง

Comment

ผมใข้ Fujitsu นะครับ มันจะเป็นได้เว่อของ System Extension Utility
        ตัวนี้จะทำให้แสดงผลของการกดฟังก์ชั่นออกมาเป็น Display ให้เห็น
        แต่ก็ต้องควบกับ Hotkey อย่างที่ rep บนกล่าวด้วย บางทีกดฟังก์ชั่นได้นะครับ
        แต่มันแค่ไม่ได้แสดงผลออกมาเป็นดิสเพย์ให้ดู
        ( แต่ของแบนด์อื่นไม่ทราบเหมือนกัน )

Comment

Working...
        X