Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการลง Patch ของเกม Company of Heroes หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการลง Patch ของเกม Company of Heroes หน่อย

ผมโหลด Patch มาแล้วทุกตัว ก็กำลงลงเครื่องแล้วมันไม่ให้ลง เหมือนกับว่าต้องต่อเน็ด

ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า เพราะเครื่องที่บ้านไม่ได้ต่อเน็ดครับ

ขอบคุณล่วงน่า

เน็ตไม่เกี่ยวครับ
    แต่ต้องดูเวอร์ชั่นของ patch ให้ดี ว่าต่อเนืองกันหรือเปล่า

EN_100_140_Patch
    EN_140_1510_Patch
    EN_151_160_Patch
    EN_160_161_Patch
    EN_161_170_Patch
    EN_170_171_Patch

ที่ลงประจำของผมครับ อันนี้ภาคแรกนะครับ

Comment

ต้องลงเกมใหม่แล้วลง patch ภาคแรกก่อนหรือเปล่าถึงจะลงภาค 2 แล้วลง patch ของภาค 2 ครับ

Comment

ไม่จำเป็นครับ ลงภาค 2 ได้เลย แล้ว patch แต่ของภาค 2 ก็ได้

Comment

เกมส์นี้สุดยอดเรื่องpatch ซะจริงๆ ตาลาย ดีหน่อยที่มีแผ่นภาคเสริม เลยโหลดpatch ตั้งแต่ภาคเสริมมาลง แต่ก็เยอะอยู่ดี แถมยังโหลดร้านเน็ตอีก อุๆ ทรมาณแท้

Comment

Working...
          X