Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็คเสียงหน่อยครับว่า NFS UNDERGROUND ดีพอจะเสียเงินครึ่งพันไปซื้อแผ่นแท้มาเล่นมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช็คเสียงหน่อยครับว่า NFS UNDERGROUND ดีพอจะเสียเงินครึ่งพันไปซื้อแผ่นแท้มาเล่นมั๊ย

ขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาว OCZ ที่นิยมเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    ช่วยแสดงตนหน่อยครับว่า มีท่านใดยอมเสียเงินซื้อแผ่นแท้เกม NFS UNDERCOVER มาเล่นบ้าง
    เพราะจากกระทู้ต่างๆ ทราบว่า เกมนี้ โดนสับซะเละเทะเป็นโจ๊กโดนระเบิด
    แต่ก็ยังมีบางท่านบอกว่า สนุกดี
    ผมเลยอยากเช็คเสียงให้มันแน่ชัดเด็ดขาดไปเลย
    ถ้ามีคนยอมซื้อแผ่นแท้เกมนี้มาเล่นถึง 10 คน และ 8 ใน 10 คน บอกว่า ไม่เสียดายตังค์
    ผมก็จะตัดสินใจซื้อมาเล่นด้วย
    ปล.รู้สึกสังหรณ์ชอบกลว่า สมาชิกชาว OCZ คงจะซื้อแผ่นแท้เกมนี้มาเล่น ไม่เกิน 5 คนซะล่ะมั๊ง
    เฮ้อ...
    Last edited by dragon_horse; 28 Nov 2008, 16:18:01.

ผมว่ามันก็สนุกดีนะ แต่ว่างเปล่า

Comment

UNDERCOVER ครับ

ไม่ซื้อครับ

Comment

ตามธรรมเนียมประจำปี ผมจะเก็บเงินตั้งแต่ต้นปีเพื่อเป็นกองทุนซื้อเกมตอนท้ายๆปี
        โดยเกมที่อยู่ในลิสต์ต้องซื้อแน่นอนคือ NFS...
        วันแรกที่เกมออก(ผมจำได้ดีเลย 71-11-51)หลังเลิกงานก็ไปซื้อทันที
        พร้อมกับความคาดหวังที่ได้รับมาจากรูปโปรโมท วิดีโอตัวอย่าง รวมถึงแม็คกี้ คิว - -
        แต่พอได้เล่นแล้วกับรู้สึกเหมือนกำลังอกหักเลยครับ เหมือนโดนเกมที่เราชื่นชอบหลอกลวงหักหลัง
        ผมเข้าใจทันทีว่าทำไม ไม่มีDEMOให้ลองเล่นก่อน ผมไม่โทษEAหรอกครับ
        แต่โทษทีมพัฒนาBLACKBOXมากกว่า ที่ทำให้NFSแย่ได้ขนาดนี้
        ก่อนหน้านี้ผมยังชมEAอยุ่เลย ถึงเกมระดับบล็อกบลาสเตอร์อย่าง DEADSPACE เกมราคาเท่ากันครับ
        ปีต่อไปผมคงตัดNFSออกจากรายชื่อเกมต้องซื้อแน่นอน หากท่านจะซื้อเกมนี้ หยิบยืมของเพื่อนมาเล่นก่อนดีกว่าครับ

Comment

เกมห่วยไม่ซื้อครับ

Comment

ป่านนี้แล้ว
            มีคนซื้อแผ่นแท้มาเล่นแค่ 1 คนเอง
            โอ้...เกมนี้มันน่าอนาถถึงเพียงนี้เชียวหรือ

Comment

ซื้อรถบังคับ (กระป๋อง) เล่นยังจะสนุกกว่าครับ เหอๆๆ

Comment

ถ้าท่านไม่ได้เป็น แฟนพันธุ์แท้ของเกมส์ นี้ผ่านไปได้เลยครับ เก็บเงินไว้ซื้อเกมส์อื่นดีกว่า
                (ขนาดคนที่ชอบยังด่าเลยเกมส์นี้ - -'')

EA ผิดเต็มๆเลยทำไมไม่เช็คงานให้ดีกว่านี้ก่อนมาขาย กะแต่จะขายให้ได้ตามกำหนดแค่นั้น
                เลื่อนได้แต่ไม่เลื่อนเลยดูไม่จืดแบบนี้แล
                Last edited by zeron; 28 Nov 2008, 17:49:35.

Comment

เกือบซื้อแผ่นแท้แล้ว
                  ดีว่าที่โหลดมาลองก่อน

Comment

มะเคยซื้อ โหลดเอา

Comment

สงเสริมของแท้น่ะครับ

แต่ภาคนี้ไม่สมควรเอาตังออกจากกระเป๋าเป็นอย่างยิ่ง

Save Your Money Please
                      Last edited by automatics; 29 Nov 2008, 05:34:09.

Comment

ผมว่ามันก็สนุกนะ +มันส์ แต่เสียที่ภาพไปหน่อยนึง

Comment

ผมรู้สึกว่า การ์ดจอแรงแล้วภาพยังออกมาไม่ดีอะครับ
                          ไม่ถือว่าแรงมาก แต่ก้ อยุ่ระดับ กลางๆ
                          มันน่าจะได้ ภาพที่ดูดีกว่านี้อะครับ
                          นี้ก็เป็นอีกเหตุผลที่ผมไม่ซื้อ

Comment

ยิ่งทำยิ่งห่วย เริ่มตั้งแต่ carbon ละ

Comment

ภาคนี้สนุกครับ หลังจากภาคนี้ ความสนุกจะยิ้งลดลง

Comment

Working...
                              X