Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็คเสียงหน่อยครับว่า NFS UNDERGROUND ดีพอจะเสียเงินครึ่งพันไปซื้อแผ่นแท้มาเล่นมั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้ารัก serie Need for Speed ก็ซื้อเถอะครับ
    แล้วหาตู้โชว์ตั้งมันเอาไว้สวยๆ ถือเปนของสะสมครับ

Comment

ถ้ารักNFS ชอบNFS ก็ซื้อครับ แต่ผมไม่ได้ซื้อมาตั้งกะ Carbonละ หุๆๆ

Comment

อย่าเลยครับ ไม่ค่อยคุ้ม ภาคนี้
        ขนาด GameSpot กะ IGN ยังบอกเลยว่า ระบบออนไลน์เล่นไม่นานก็เบื่อแล้ว
        แถมยิ่งแปลไทยออกมาแป๊กๆอีก คนซื้อแผ่นแท้หลายคนบอกว่าภาษาไทย ทำตัวหนังสือออกมา อ่านไม่ออกเลย -*-

Comment

แผ่นแท้ผมซื้อแค่ NFSMW ภาคเดียว ที่เหลือยืมพี่กะเพื่อน

Comment

ถ้าท่านไม่ได้เป็น แฟนพันธุ์แท้ของเกมส์ นี้ผ่านไปได้เลยครับ เก็บเงินไว้ซื้อเกมส์อื่นดีกว่า
            (ขนาดคนที่ชอบยังด่าเลยเกมส์นี้ - -'')

EA ผิดเต็มๆเลยทำไมไม่เช็คงานให้ดีกว่านี้ก่อนมาขาย กะแต่จะขายให้ได้ตามกำหนดแค่นั้น
            เลื่อนได้แต่ไม่เลื่อนเลยดูไม่จืดแบบนี้แล
            ตามนี้เลยครับ ผมคนนึงล่ะแฟนพันธุ์แท้ของเกมส์นี้มานานมากครับ เล่นแท้มาตั้งแต่ภาค 1 บน3DOแล้วครับ แต่มีบทเรียนมาตั้งแต่ carbon กับ Pro แล้วครับผมถือว่าให้โอกาสทีมใหม่นี้แล้ว จนภาคนี้ไม่ซื้อแล้วครับ โหลดก่อน แล้วก็เป็นอย่างที่คิด ทีมนี้ขุนไม่ขึ้นจริงๆ มีปัญญาทำได้แค่นี้แหละ

Comment

ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะ ก็สนุกดี แค่มันไม่มีอะไรแปลกใหม่ ส่วนเรื่องกราฟฟิกเขาไปเน้นที่ตัวรถจน ลืมทำให้ถนนหนทางมันดูสวยงาม

Comment

เกมไหนไม่ทำ เดโม % สูงเลยว่า ไม่มัน ไม่ซื้อครับ

Comment

อย่าซื้อเลยคับ

บิท!!

ช่วยท่านด้ายยยย

Comment

ผิดหวังพอสมควรครับ กับเกมนี้ ผมลงเเล้วเล่นได้ 1 ชม ลบออกจากดิสครับ ไม่สนุกจริงๆครับ

Comment

เหอๆ..ดีแต่เนื้อเรื่อง.....อย่างอื่นเส็งเคร็ง

Comment

ซื้อของแท้เฉพาะ Carbon ครับ ภาคนี้อ่านคอมเม้นต์แล้วปล่อยผ่านดีกว่า ...

Comment

ไปซื้อ Dead Space ดีกว่าครับ

Comment

ดีนะที่ยังไม่สอย 555+

Comment

NFS จะเป็นเกมส์ที่ผมชอบมากกกกกกก
                              ตามปกติถ้านีดภาคใหม่ออก ผมรีบไปซื้อแผ่นแท้ทันทีเลย(ขนาดไม่ได้ลองเดโม่) ตั้งแต่ Un2 MW carbon prostreet(เริ่มไม่ปลื้ม)
                              แต่ว่าภาคนี้หลังจากอ่านมาหลายๆคอมเม้น+ไม่ปลื้มprostreet กะว่าจะบิทเอา 55

Comment

Working...
                              X