Announcement

Collapse
No announcement yet.

(Crysis) ช่วยด้วยครับ ด่านสุดท้าย ยังไงก็ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (Crysis) ช่วยด้วยครับ ด่านสุดท้าย ยังไงก็ไม่ผ่าน

คือพอผมสอยไอ้ตัวสี่ขาแล้วอ่าครับ (ตัวที่พ่นน้ำแข็ง) ไม่เห็นจะมีตัวหัวหน้าใหญ่ออกมาเลยครับ เป็น bug รึป่าว พอกดดูที่เควส มันบอกว่าให้ไปที่ยาน VTOL ซึ่งมันอยู่กลางทะเลเลยครับ ด้วยความซื่อผมก็ว่ายน้ำไปเลยครับ มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ช่วยทีครับ

ลงไปที่ใต้ท้องเรือ นะ
    ที่ห้องปฎิกร
    แล้วก็เอาปืนทำลายล้าง

Comment

ตามท่าน TWK.เลยคับ

Comment

เอาปืนมาแล้วก็ไปยืนตรงจุดครับ ไม่ต้องว่ายน้ำไป (มีคนว่ายน้ำเป็นเพื่อนแล้ว อิอิ) แล้วตัวใหญ่สุดจะโผล่มาเอง

Comment

คือผมไปเอาปืนมาก่อนที่จะสอยไอ้ตัวสี่ขาอีกครับ แล้วผมก็รอไอ้ตัวใหญ่นานมากครับ ก้ยังไม่โผล่ครับ แงๆๆ สงสัยต้องเล่นใหม่แล้วมั่งนี่ เศร้าเลย

Comment

ลองโหลดเล่นใหม่ดูครับบางทีก็เป็นบัค

Comment

ผมยังเล่นไม่จบซักภาคเลย

Comment

ไอ่ตัว 4 ขานั้น ยิงไปเรื่อยๆก็ตายครับ -*- ยิงไม่ตายอาจจะบัคก็ได้
                การเล่นให้เจอบัคน้อยที่สุดคือ อย่าเล่นแล้วเซพเอง ถ้าจะใช้เซพ ให้ใช้เฉพาะที่ระบบ auto เซพให้ และพยายามควรเล่นให้จบเป็นด่านๆ ไปเลย (บางทีมาโหลดใหม่เล่นอีกวันจากจุดเซพอาจมี%บ๊อง)

นี่ครับ ฆ่าไอ่ตัว 4 ขาใหญ่ๆ ยิงมันจนตาย
                http://www.youtube.com/watch?v=Wkpa3zLlMnQ

Comment

คือผมฆ่าไอ้ตัวสี่ขาตายแล้วครับ แต่ตัวหัวหน้า (ตัวใหญ่ๆ) ไม่โผล่มาครับ เด๋วต้องลองเล่นใหม่ดูครับ

Comment

เอ๊ะ หรือว่ามันจะเกี่ยวกับการใช้ Trainer อ่ะครับ แต่ผมลองปิดแล้วมันก็เหมือนเดิม ขอบคุณทุกความช่วยเหลือครับ

Comment

สงสัยเจอบั๊กครับ

Comment

Working...
                      X