Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกม co-op หนุกๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกม co-op หนุกๆหน่อยครับ

ช่วยแนะนำเกมที่มัน co-op สนุกๆหน่อยสิครับ
    จะเอาไปเล่นกะน้องแล้วก็เพื่อน

ตอนนี้มี CoD5-WaW กับ Left4Dead แล้ว

มีเกมไหนน่าเล่นอีกมะครับ

หลักๆตอนนี้ก็มีแค่2เกมนี้และครับ
    นอกนั้นของPCยังไม่มีอะไรน่าสนใจ
    แต่ใน Xbox360 ต้อง Gears of War 2 เลยครับ
    Co-op 4 คนมันมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ไม่มีเกมอื่นแล้วรึนี่

Comment

Serious Sam

Comment

ของ PC Gear of war 1 นี่ก็มันส์นะครับ coop กันเนี้ยเร้าใจ แล้วก็พวก Rainbowsix Vagas นี่ก็แหล่มครับ

Comment

เกมอะไรก็มันครับ ถ้าได้เพื่อนเล่นสนุกๆ

Comment

MADDEN NFL ตั้งแต่ภาค 06 เป็นต้นมา Co กันฮามาก คนนึงเป็น QB อีกคน WR เจ๋งดี

Comment

Working...
              X