Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA สำหรับร้านเกมตัวไหนคุ้มสุดคับ ณ เวลานี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA สำหรับร้านเกมตัวไหนคุ้มสุดคับ ณ เวลานี้

VGA สำหรับร้านเกมตัวไหนคุ้มสุดคับ ณ เวลานี้ (อันที่จิงอยากได้ค่ายเขียวนะคับ)

4670 - 3,020
    9600GSO - 3,220
    9600GT - 3,880
    8800GT - 4,100
    โดนส่วนตัวผมคิดว่าถ้าจะเล่น96gt/gso กัดฟันโดดไปเล่น8800GT มันคงเล่นได้ทุกเกมแน่ๆ
    แต่ว่ามันจะคุ้มหรือป่าว แล้วมันจะต้องเปลี่ยน power ด้วยอีกละสิคับ

รบกวนชี้แนะ / เสนอๆ มาด้วยคับ

ปล. ขอดัน

9600GSO - 3,220
    ของ galaxy ครับ ไม่ถึง 3 พัน เล่นได้สบายแล้ว สำหรับร้านเกมส์

Comment

ราคาต่างกันนิดเดวจิงๆเพิ่มนิดหน่อยได้แรงกว่าเยอะเลยนะท่าน ถ้าร้านเกมคงเล่นแต่ออนไลน์ 9600 GSO น่าจะคุ้มสุดนะครับแต่ดูยี่ห้อที่ถูกๆหน่อย

Comment

4670 - 3,020

อันนี้สิ ไม่เปลืองไฟ ไม่ต้องเพิ่ม psu

ร้านเกมต้อง คุม งบ ไม่ใช่เหร่อ

ไม่ใช่ user ทั่วไปอ่ะ

สู้ๆ*

Comment

3850 คร้าบบบ วันนี้จะไปสอยยยย แย้ว

Comment

ถ้าร้านไม่ได้ลง crysis
            256MB PCIe ATi 3850 DUAL (TD) SAPPHIRE 256MB GDDR3 256-bit D-Sub S-Video 2DVI HDMI 2,120
            เหลือกินแล้วละครับ

Comment

9600GSO ก็ได้ครับ ใช้ได้ ไม่แพง เล่นได่ทุกเกม

Comment

อันไหนก็ได้แล้ว เพราะเน้นเกมส์ Online กินสเปคต่ำอยู่แล้ว

ยกเว้นจะไปเอา Crysis มาลงก็อีกเรื่อง

Comment

ผมว่าร้นเกมส์ไม่ต้องแรงมากหรอก แต่ถ้าเปิดให้เล่นไครซิสนี้หนาคงต้องลงทุนน่าดู ^^

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
                    3850 คร้าบบบ วันนี้จะไปสอยยยย แย้ว

ตามนี้

Comment

8600 พอม้าง ต้องคุมงบไม่ใช่เหรอ - -

Comment

เกมส์ออนไลน์ 8600 ก็หรูแล้ว

Comment

4670 แรงแล้วครับ ไม่ต้อง เพิ่มPSU ด้วย ประหยัดค่าไฟได้อีก
                          เก็บตังค์ไว้อัพเครื่องเดียวเลยดีกว่า รับรองแรงกว่านี้อีก

Comment

ใช้ เครื่อง spec อะไรเหรอครับ

Comment

เกมออนไลน์ ผมว่า ค่ายเขียวน่าจะดีกว่านะครับ 9600GSO

Comment

Working...
                              X