Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++งงกับ Version ของ DD-WRT รบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยให้ความกระจ่าง+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by big_1981 View Post
    ผมมีครบทุก Version ครับ อิอิ
    ส่งให้ด้วยนะ

Comment

Originally posted by Hang998 View Post
      ส่งให้ด้วยนะ
      ขออีเมล์หน่อยครับท่าน

Comment

กลัวโหลดไฟล์มาเจ๊งอ่ะ

มี md5

ไหมครับท่าน

Comment

ผมขอด้วยครับ ขอทุกเวอร์ชั่นน่ะครับ ผมจะเอาไปศึกษา ขอบคุณครับ e31004e31004@gmail.com

Comment

Originally posted by noobz View Post
            กลัวโหลดไฟล์มาเจ๊งอ่ะ

มี md5

ไหมครับท่าน
            ไม่มีเลยครับ

Comment

Originally posted by big_1981 View Post
              ผมมีครบทุก Version ครับ อิอิ
              ไม่รู้จะช้าไปป่าว
              พี่ big ผมขอมั่งสิ พอดีเพิ่งซื้อ Linksys WRT54GL มาเมื่อวานนี้เอง
              ยังไม่ทันเปิดใช้งานเลยอ่ะนะ

psb.pop@gmail.com

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by samakungfu View Post
                ไม่รู้จะช้าไปป่าว
                พี่ big ผมขอมั่งสิ พอดีเพิ่งซื้อ Linksys WRT54GL มาเมื่อวานนี้เอง
                ยังไม่ทันเปิดใช้งานเลยอ่ะนะ

psb.pop@gmail.com

ขอบคุณครับ
                ได้ครับ รอรับทางเมล์ได้เลยครับ

Comment

ได้ครับ รอรับทางเมล์ได้เลยครับ
                  ได้รับแล้วครับ รวดเร็วทันใจจิงๆ เด๋วเย็นนี้ต้องลอง
                  ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

Comment

ผมขอด้วยคนนะครับ
                    ทุก Version เลยครับ
                    pojimonjai@live.com
                    ขอบคุณมากครับ
                    Last edited by sweety; 10 Jan 2009, 00:50:53.

Comment

Originally posted by sweety View Post
                      ผมขอด้วยคนนะครับ
                      ทุก Version เลยครับ
                      pojimonjai@live.com
                      ขอบคุณมากครับ
                      ส่งให้แล้วครับ

Comment

ขอด้วยค๊าบคุณbig_1981
                        sam_za2@hotmail.com
                        ขอบคุณงับ ตอนนี้ใช้dd-wrt.[v23SP2 ]final_special_genericอยู่...อยากได้ตัวแรงๆกว่านี้อิอิ

**ครบทุกเวอร์เรยกะดีงับ

Comment

Originally posted by samza2 View Post
                          ขอด้วยค๊าบคุณbig_1981
                          sam_za2@hotmail.com
                          ขอบคุณงับ ตอนนี้ใช้dd-wrt.[v23SP2 ]final_special_genericอยู่...อยากได้ตัวแรงๆกว่านี้อิอิ

**ครบทุกเวอร์เรยกะดีงับ
                          ส่งให้แล้วนะครับ

Comment

ขอด้วยครับ คุณBig ตอนนี้ใช้ v24_mini_generic ใช้เป็น Repeater กับ สัญญาณ truewifi อยู่หลักครับ
                            คุณ Big มีแนะนำตัวไหนมั้ยครับ
                            ปล.1. รบกวนขอ ทุก Version หน่อยนะครับ เผื่อเอาไว้ศึกษา
                            2. ถ้าอัพอันใหม่แล้วไม่ชอบ ก็กลับมาอัพป็นอันเดิมได้ใช่มั้ยครับ
                            3. เมลล์ผมครับ nnnnum@hotmail.com

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
                              ขอด้วยครับ คุณBig ตอนนี้ใช้ v24_mini_generic ใช้เป็น Repeater กับ สัญญาณ truewifi อยู่หลักครับ
                              คุณ Big มีแนะนำตัวไหนมั้ยครับ
                              ปล.1. รบกวนขอ ทุก Version หน่อยนะครับ เผื่อเอาไว้ศึกษา
                              2. ถ้าอัพอันใหม่แล้วไม่ชอบ ก็กลับมาอัพป็นอันเดิมได้ใช่มั้ยครับ
                              3. เมลล์ผมครับ nnnnum@hotmail.com
                              1.ใช้ ตัวไหนอยู่ครับ ถ้าเป็น GL แนะนำ Std กับ VPN ครับ
                              2.สามารถอัพกลับได้ตลอดครับ
                              3.ส่งให้แล้วครับ

Comment

1.ใช้ ตัวไหนอยู่ครับ ถ้าเป็น GL แนะนำ Std กับ VPN ครับ
                                2.สามารถอัพกลับได้ตลอดครับ
                                3.ส่งให้แล้วครับ

GL ครับ ได้รับแล้วครับ ขอบพระคุณครับ

Comment

Working...
                                X