Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU E8400 นิยาใส่ SINK ตัวไหนกันมากที่สุดครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU E8400 นิยาใส่ SINK ตัวไหนกันมากที่สุดครับ ?

นิยม ไม่ใช่นิยา (พิมผิด)ลืมดู

ถ้าเน้นความคุ้ม+ความเย็น

ช่วยแนะนำหน่อย จะซื้อใส่ดูหน่อย
    เอาไม่เกิน 2000.00- นะครับ

ถ้่้าไม่เอามาโอเวอร์คล๊อคใส่ซิ้งธรรมดาที่แถมมาก็พอครับ

Comment

Coolermaster Hyper 212 ถูก ประสิทธิภาพคุ้่มราคา

Comment

2000- ก็จะได้ true black มือสอง ไม่ก็เพิ่มอีกนิดของใหม่ ไม่ก็ V8 ไม่ก็ Tuniq ตามลำดับ (หรือจะ V8 นำ trueblack ก็ได้ครับ)

Comment

ขอบคุณครับผม ^^

Comment

212+2 พัดลม idle 38....run orthos pri9...ไม่เกิน 50....

Comment

ซิ้งเดิมคนใช้มากสุด ฮ่าๆๆ

ล้อเล่น ผมชอบ Tuniq สวยดี

Comment

Working...
              X