Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS 8800 GT ที่ร้าน JIB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

JIB ที่ตึกคอมศรีชา พนักงาน หน้ากวนส้น จริงๆครับ

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
      JIB ที่ตึกคอมศรีชา พนักงาน หน้ากวนส้น จริงๆครับ
      ผู้ชายป่าวท่าน แม่มชอบทำหน้าเหมือนไม่อยากขายอ่ะ อิอิ

Comment

ของมันดีจริงครับต้องเรียบซื้อเลยสำหรับเรื่องเกมส์การ์ดตัวนี้เล่นได้อีก 1 - 2 ปีครับสำหรับเกมส์ใหม่ๆ

Comment

Originally posted by tankung0932 View Post
          มีแต่ในเวปอ่ะครับ ของไม่เห็นมีเลย ไปดูเมื่อกลางวันที่ตึกคอมศรีราชาบอกไม่มีของเข้ามา
          ที่ร้านอื่นอื่นๆก็ไม่เห็นมีเลยรุ่นนี้ รึว่าท่านผู้ใดพบเห็นที่ใด ราคาเท่าไรแจ้งจับด้วยนะครับ
          ผมก็ไปซื้อมาวันที่ 28 พย. ราคา 4100 บาท ที่ร้าน j.i.b ตึกคอมศรีราชา ปกติที่ศรีราชาจะมีแต่ราคาแต่ของไม่มี ต้องบอกให้พนักงานเช็คของที่ stock ใหญ่กรุงเทพฯ ว่ามีของเหลือหรือเปล่าถ้ามีของเหลือ เราก็ให้ทาง jib สาขาศรีราชาสั่ง จาก stock กลางให้เอาของมาส่ง ผมสั่งแค่ 2 วันของก็มาแล้วไม่ต้อง มีมัดจำ วันที่ 27 พย.เท่าที่ พนักงานเช็คดู มีอยู่ที่ สต๊อคกลางประมาณ 20 ตัวครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            สาด....เป็นผมต่อยร่วงแน่.....
            ใช้ครับ..เห็นด้วยกับพี่

Comment

ลืมดูวันที่ ซะงัน
              Last edited by A_kunG; 18 Dec 2010, 11:05:35.

Comment

Originally posted by snuper View Post
                ใช้ครับ..เห็นด้วยกับพี่
                ขุดมาเพื่อออออออออ

Comment

Working...
                X