Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows ลง Safari

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows ลง Safari

ึืคือว่าผมลง Safari อะครับ แบบลงอัตโนมัติ ที่มันขึ้นให้ Update ของ ITune อะครับ แล้วที่นี่พอเอามาลง เวลาผมพิม ถ้ามีมีพวก วรรณยุกต์ มันจะหายไปทั้งประโยชน์เลย แต่พอกดลบ ไปถึงตัววรรณยุกต์มันจะกลับมา แล้วเวลาเข้า OCZ อักษรบางอันก็หายไปอะครับ หายไปเป็นพืดเลยครับที่เป็นภาษาไทย

แก้ไงดีครับ ใจรัก อยากใช้ อยากได้ Mac ด้วยซ้ำ แต่ทุนน้อยครับ

Safari บน Windows ยังไม่ค่อยเวิร์คกับภาษาไทยครับ เว็บนี้ก็ด้วย

Comment

เป็นงั้นกันทุกคนมั้งครับ ที่ผมเคยลองก็เป็น

Comment

ุลองลง osx86 ดูครับ

แล้วจะได้เล่น safari อย่างสบายใจ

Comment

ไม่มีปัญญาลงอะครับ

ฮิฮิ

Comment

Working...
          X