Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 3870 IceQ3 Turbo DDR4 Vs EVGA 9800GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 3870 IceQ3 Turbo DDR4 Vs EVGA 9800GTX+

ผมขอถามครับ ด้วยความข้องใจมากมาย ระหว่างการ์ด 2 ตัวนี้

อันไหนแรงกว่ากันครับ แล้วอันไหนคุ้มค่าเงิน ผมเองตัดสินใจไม่ถูกครับ

อยากให้พี่น้องช่วยทีครับ จัดแน่ ๆ ครับ ลังเลอยู่ O_o"

9800GTX+ จะเทียบได้ก็ต่อเมื่อ 4850 ครับท่านนนนนน

Comment

มวยคนละรุ่นเลยครับ แต่เรื่องความคุ้มค่านี่ไม่แน่ใจ ราคามันก็ต่างกันเยอะเหมือนกันนะ

Comment

3870 ต่อไห้ซิงค์เทพ ซิงค์สวยแค่ไหน ยี่ห้อดีงานเนียบหาซื้อยากแค่ไหน มันก็คือ3870
        ความแรงไม่หนี3870 ซิงค์กะหลั่ว ยี่ห้อกะหลั่ว เท่าไรหรอกครับ

ความแรงประมาณ 8800gt เผลอๆสู้ 8800gt ไม่ได้ด้วย

Comment

คนละรุ่นเลยพี่น้อง

Comment

ถ้าจะเอามาแค่เล่น NFS Undercover นี่ น่าสนนะคับ เพราะเหมือนจะเห็นเกมเดียวที่ 3870 เอาชนะได้ 1 เฟรม - -'

Comment

อ้าว เป็นงั้นไป ผมคงเข้าใจผิดอะไรสักอย่าง
              งั้นก็คงต้องเชียร์ EVGA 9800GTX+

Comment

http://www.techpowerup.com/reviews/ATI/HD_4830/1.html

Comment

เอามาต่อยผิด ATI ตายไป

Comment

เข้าใจแจ่มแจ้งแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านครับ หลังจากที่ ฉงน มาตั้งนาน อิอิ

Comment

9600GT แรงกว่า HD3870 อีกหรอเนียะเพิ่งรู้

Comment

Originally posted by adtong View Post
                        9600GT แรงกว่า HD3870 อีกหรอเนียะเพิ่งรู้
                        ใช่แล้ว hd3870 เทียบได้กับ 9600GT ครับ พอๆกันเลย

Comment

Working...
                        X