Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องข้องใจค่ะ ว่า inno 9800GTX+ นี่ดีจิงป่าวค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องข้องใจค่ะ ว่า inno 9800GTX+ นี่ดีจิงป่าวค่ะ

พอดีมีแต่คนมาถามแลกกับ4850ของหนูอ่ะค่ะ

เป็นของ inno ทั้งนั้นเลย ก็เลยอยากรู้ว่าทำไมมีแต่คนปล่อยของ inno อ่ะค่ะ

แล้วอยากรู้อีกอย่างค่ะ...ว่าการ์ดจอรุ่นเดียวกันแต่คนละยี่ห้อ จะแรงเท่ากันไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

inno มัน กระล๊อง กระแล๊ง สุดอะ

Comment

ไม่ดีครับ 9800GTX ทุกรุ่นไม่ดีเลย ซิงค์ใหญ่โคตรๆๆๆๆๆ 555555+

การ์ดจอรุ่นเดียวกัน แต่คนละยี่ห้อ มันต่างกันมั้ย ก็ไม่ต่างเลย อยากได้อะไรก็ซื้อไปเหอะ
      เว้นแต่ว่ายี่ห้อนั้นเขา OC อะไร ของแถมเยอะมั้ย อะไรประมาณเนี้ย

Comment

ขอบคุณที่ให้ความรู้ค่า......แต่ทำไมความเห็นไม่ค่อยตรงกันเลยอ่าค่ะ

Comment

ราคา สัมพันธ์ กับคุณภาพ ไงครับ

แต่ถ้าจะซื้อ ก็ดูที่ประกันเอาครับ

ตัวการ์ดมันก็ไม่ถึงกับห่วยหรอก

Comment

ถูก ( 6290 ฿ )
            เย็น ( ซิงค์ No.Rev )
            ประกันแจ่ม ( COM7 )

ปล. ใฃ้อยู่

V

Comment

เกรดงานอาจไม่สู้ยี่ห้ออื่นเเต่สิ่งที่ให้ได้ ตามด้านบน

Comment

ก้อเหมือนๆกันแหละครับ แค่ตัวnon-ref รูปร่างไม่สวยเท่าของเจ้าอื่นเท่านั้น ที่สำคัญเย็นดีออก

Comment

ประสิทธิภาพของรุ่นนี้จะยี่ห้อใหนก้ไม่ต่างกันมาก

Comment

เคยใช้แต่แดง แล้วมาเปลี่ยนเป็นเขียวก็ตัวเนี้ยแหละ แรงดี เย็นดี แต่สีเซียดไปนิด
                    OC mem ไปค่อยไป เอามือไปจับ โครตร้อน ถึงว่า.......
                    ตอนนี้ใช้เดิมๆ ไม่ OC ก็แรงแล้ว จอ 19" wide แรงเหลือๆ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นค่ะ

Comment

ถ้าแลกแล้วเพิ่มเงินไม่กี่บาทก็น่าแลกครับ มันไม่ได้ห่วยมากหรอกครับ แต่ลิเกไปนิด non ref เนี่ย

รอดูอีกหลายความเห็นได้เลยครับ ที่นี่บริการ ผู้หญิงดีมากครับ อิอิ

Comment

อยากได้ตัวนี้เหมือนกัน เพราะมันสั้นดี

Comment

ผมว่า ok น่ะครับ ประกัน com7 ด้วย

Comment

โอครับผมว่านะ ยี่ห้อไหนก็ได้

Comment

Working...
                              X