Announcement

Collapse
No announcement yet.

รักสามเศร้า เลือกใครดีเอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รักสามเศร้า เลือกใครดีเอ่ย

1.SAMSUNG S1-2233BW
    2.SAMSUNG S1-T220
    อันไหนดีแนะนำหน่อยผู้ที่มีประสพการณ์ครับ
    มันต่างกันยังไงครับ และอันไหนดีกว่าและน่าใช้กว่าครับ

ดันอยากรู้เหมือนกันคับวันที่28ว่าจะไปสอย2233BWอยู่พอดีเลย

Comment

ถ้าให้เลือกเอา T22
      ถ้าให้ซื้อ เอา 2233BW เพราะมันถูกกว่า
      อิอิ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
        ถ้าให้ซื้อ เอา 2233BW เพราะมันถูกกว่า
        อิอิ

555+จริงคับt22ดีกว่าใช่ปะ และแพงกว่าใช่ปะ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
          อิอิ
          ใช่เลย ยังงี้แหล่ะ ห้าห้า

ถ้ามีตังค์ก็ T220 เลย แต่

ผมก็คงเลือก 2233BW เพราะถูกกว่า ห้าห้า

ป.ล. แล้วมัน สามเศร้า ยังไงครับ มีแค่สอง เอง -*-

Comment

เลือกน้องพีคครับ

T220HD ไม่ต้องคิด

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
              ใช่เลย ยังงี้แหล่ะ ห้าห้า

ถ้ามีตังค์ก็ T220 เลย แต่

ผมก็คงเลือก 2233BW เพราะถูกกว่า ห้าห้า

ป.ล. แล้วมัน สามเศร้า ยังไงครับ มีแค่สอง เอง -*-
              ผม1กับอีก2รุ่นนี้ไง
              ใจเราเองยังลังเลอยู่จะเก็บเงินไว้ดูรุ่นอื่นดีไหมหรือ2รุ่นนี้ไง

Comment

งบพอก็ T220 ไำป งบน้อยก็ 2233

Comment

งบมีครับแต่ว่ามีรุ่นไหนที่พี่ๆคิดว่าแหล่มดีอ่ะครับ
                  งบไม่เกิน9000นะครับ
                  แนะนำอีกนิดครับ

Comment

Originally posted by pony View Post
                    งบมีครับแต่ว่ามีรุ่นไหนที่พี่ๆคิดว่าแหล่มดีอ่ะครับ
                    งบไม่เกิน9000นะครับ
                    แนะนำอีกนิดครับ
                    ส่งสำคัญสุดของการซื้อจอ คือไปดูด้วยตัวเองครับ ว่าชอบรูปทรงแบบไหน จอกระจก จอด้าน ไปเดิน 1000ทิพย์ 1รอบได้แน่นอน ห้าห้า

ตอนผมไปซื้อเลือกระหว่าง Samsung 2233BW กับ ACER P224W รูปทรง samsung สวยกว่า คุณสมบัติดีกว่าตรง 20000:1 กับ 10000:1 ผมยังไปเอา ACER กลับมาเลย เพราะมันเป็นจอกระจก ถูกใจกว่า ราคาต่างกัน 200เอง ตอนนั้น

Comment

กระจกมันดีกว่าเหรอครับ แต่ว่าจะสะท้อนนะซิครับ
                      แต่ผมดูจอเก่าๆมันก็จอกระจก ชัดดีนะครับผมอยู่จันทบุรีคงไม่ได้ไปซื้อด้วยตัวเองหรอกครับ
                      ป.ล ขอบคุณทุกท่านครับ ที่ให้ความรู้มาเติมสมอง

Comment

T220 73xxบาท ที่ HWH

Comment

มีแค่ 2 รุ่นก็เป็นรัก 2 เศร้าสิครับ เจ้าของกระทู้ตั้งผิดนะคับเนี่ย -*-

Comment

Originally posted by pony View Post
                            กระจกมันดีกว่าเหรอครับ แต่ว่าจะสะท้อนนะซิครับ
                            แต่ผมดูจอเก่าๆมันก็จอกระจก ชัดดีนะครับผมอยู่จันทบุรีคงไม่ได้ไปซื้อด้วยตัวเองหรอกครับ
                            ป.ล ขอบคุณทุกท่านครับ ที่ให้ความรู้มาเติมสมอง
                            จอกระจกจะสีสดกว่า แต่ สถานที่ที่เอามันไปตั้ง ต้องไม่มีแสงเข้ามารบกวนครับ

Comment

Working...
                            X