Announcement

Collapse
No announcement yet.

*ผมเล่น ไบโอ 3 จบแล้วครับ !! ขอบคุณทุกคนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มหาชะนี เทพ มากๆ ครับ

สู มันได้ไง เนเมซิส ยากมาก

ลอง ใช้ มีดดูไม้ครับ ?

Comment

คุณพร้อมที่จะลอง SH3 แล้วหรือยัง??

Comment

จะว่าไป เคยเห็นคนเล่นbio2ใช้มีดอย่างเดียวจนจบเกมอะคับ หุหุ

ผมก็เสียดาย ภาคแรกตอนนั้นยังเล่นไม่เป็น เก็บmagnumไว้ เผื่อจำเป็นต้องใช้ ล่อberettaอย่างเดียว สุดท้ายเพลินใช้berettaนั่นแหละสู้tyrant จบแล้วหนูยังไม่ใช้magnumเลย TT

Comment

ยินดีด้วยครับ

ผมก็เล่นเหมือนกันพวกนี้ แต่ไม่ถึงขนาดโปร ควงมีดทั้งเกมส์

มีปืนก็ใช้ไปเรื่อย ไม่ค่อยเหลือเก็บ

Comment

ยังจำได้ไม้ครับ ?

....

ครั้งแรกที่เล่นเกมจบ

...

พี่ๆ รู้สึกยังไงกับมั่งครับ

...

จำได้ไม้ว่าเกมอะไร ตอนอายุเท่าไหร่ ?
            ของผมเป็น Mario1 ครับ เป็นเกมแรกในชีวิตที่น็อคได้ เกมนี้ผมได้มาตั้งแต่ ป.1 แต่กว่าจะน็อคได้ตอนผมอยู่ ปี1 ครับ

Comment

ยินดีด้วยครับ...ผมก็ขาประจำ BIO เหมือนกัน

ภาค 4 นี่ลง PC นะครับ สู้ต่อไป LEON S. KENNEDY

แต่ถ้าเกม คอนโซน ยังไง Silent Hill หลอนกว่าครับ

อีตอน จุดซิปโป้เดินเนี้ย.....บอกอารมณ์ไม่ถูกจริงๆ อิอิ
              Last edited by pann; 11 Feb 2007, 17:03:46.

Comment

ผมเล่นไม่จบซะภาคเลยครับ..ขวัญอ่อน..

Comment

เล่นไม่เคยจบครับ ไม่ว่าจะเป็นBioภาคไหนก็ตาม ขนาดHalf Lifeยังไม่เคยจบสักภาคเลย ตั้งแต่เกิดมานี่ รู้สึกว่าเกมที่เล่นจบเกมแรกก็คือ...Contraครับ (ขึ้นลง ซ้าย ขวา A B A B อ่ะ555)
                  ต่อมาก็เป็น เกมขับรถในเกมบอยอ่ะครับ
                  ที่ภูมิใจอีก1คือ POKEMON Silver ครับ กว่าจะชนะ4จตุรเทพได้นี่ "หืดขึ้นคอ"จริงๆ
                  ต่อมาก็เป็นNeed For Speed ทุกภาคอ่ะครับ High Stake,Porsche,Hot Persuit2,Underground 1&2,Most Wanted ยกเว้นคาร์บอน เพราะตอนนี้ยังไม่มีเวาเล่่น
                  แล้วก็ Star Wars : Jedi Knight2 Jedi Outcast กะ Jedi Academy
                  Soldier Of Fortune1&2
                  GTA Vice City

นอกจากนี้เกมที่เล่นมาไม่เคยเล่นจบเลย...

กว่าจะเล่นจบได้แต่ละเกม

อยากจะตะโกนให้ลั่นบ้าน เหมือนกับรูปของคุณเลยครับ อิๆ

Comment

ดีใจด้วยเด้อ........งุงิ

Comment

จบ ตั้ง หลายเกมแล้วนี่นา ท่าน Bever Tx

Comment

6 ชม. เลยเหรอเนี่ย

Comment

ยินดีด้วยนะครับ \(>O<)/

Comment

สู้ต่อไป ทาเคชิ!

Comment

ไม่เคยเล่นเลยอะ เล่นแต่ FEAR จบทั้ง2ภาคเอง

Comment

อ่าวจบแล้วเหรอ เอิ๊กๆม่ะทันดู ยินดีด้วยน๊า ว่าแต่ลองเล่น Silent hill ดูสิครับ หลอนกว่าเยอะ (บอกตรงๆผมยังกัวเลย) มานจะมีวิทยุให้อันนึง ไว้ฟังเสียง มานจะมีเสียงสัญญาณดังขึ้นเมื่อมีปิศาจมาใกล้ๆ แล้วจะดังขึ้นเรื่อยๆ จากนั้นก็มองไปรอบๆเพิ่งหาปิศาจที่เข้ามาใกล้ ภายใต้ความมืดมิด ด้วยไฟฉายเพียงกระบอกเดียว เอิ๊กๆ หลอนไหมล่ะ

Comment

Working...
                                X