Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมแล้วกระตุก ทำไงดีคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมแล้วกระตุก ทำไงดีคะ

วันก่อนโหลดหนังค่ะ เลยเปิดเครื่องทิ้งไว้2วัน พอมาอีกวันเข้าเกมยูริกระตุกมากเล่นไม่ได้เลย เกมโยวกังก็กระตุกค่ะ ดีแฟร๊กก็ยังไม่หาย เพิ่งลงวินโดว์มา1อาทิตย์ยังไม่ทันเปิดSystem Restoreเลย ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรคะ ไวรัสก็ไม่มี แล้วมีวิธีแก้ยังไงบ้าง รบกวนทุกท่านช่วยนู๋ทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by lekborai; 29 Nov 2008, 09:28:05.

ลองใช้ Ccleaner ดูครับ

Comment

ใช้การ์ดจอของอะไรครับเครืองเป็น Notebook หรือ Desktop ครับ
      ลองบอกสเปคเครื่องหน่อยครับ

Comment

มาเล่นบ้านผมสิ *0*

โหลดหนังมาจากอะไรครับ โหลดจากBIT หรือ ไฟล์zip ตามเวปต่างๆ อันหลังระวังจะมีไวรัสแถมมาด้วย

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
          มาเล่นบ้านผมสิ *0*

โหลดหนังมาจากอะไรครับ โหลดจากBIT หรือ ไฟล์zip ตามเวปต่างๆ อันหลังระวังจะมีไวรัสแถมมาด้วย
          โหลดจากเซิฟเวอร์ค่ะ

Comment

น่าจะเป็นไวรัสที่ติดมากับไฟล์หนังล่ะครับ

Comment

กระตุกแสดงว่าเสร็จแล้ว อ่าสิ

เสร็จไวรัส

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                กระตุกแสดงว่าเสร็จแล้ว อ่าสิ

เสร็จไวรัส
                เกมส์แนว 18+ ยิ่งกระตุกหนัก....

Last edited by maxx2007; 30 Nov 2008, 08:47:02.

Comment

ลองถอดกาจออกมาขัดๆถูๆแล้วเสียบเข้าไปใหม่แล้วลองเล่นดูใหม่ครับถ้าไม่ได้อีกบ้านอยู่แถวไหนครับผมจะได้ไปช่วยดูให้ ^ ^

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
                    ลองถอดกาจออกมาขัดๆถูๆแล้วเสียบเข้าไปใหม่แล้วลองเล่นดูใหม่ครับถ้าไม่ได้อีกบ้านอยู่แถวไหนครับผมจะได้ไปช่วยดูให้ ^ ^
                    เีนียน.....

Comment

ลองเช็คดู Process ครับ

คิดว่าไวรัส อีก 1 เสียง ครับ

ปล. ข้างบน ชายโฉด ทั้งนั้น

Comment

Working...
                      X