Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดราคาไม่เกิน 5000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ดราคาไม่เกิน 5000 หน่อยครับ

ตามหัวข้อครับ
    เอา oc นิดหน่อย
    ตอนนี้สนใจ
    p5q pro อยู่
    ไม่ทราบว่า มีรุ่นอื่นแนะนำอีกไหมครับ
    ขอบคุณมากครับ

บ๊วย ud3p

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      บ๊วย ud3p
      ขอบคุณครับ
      ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรครับ

Comment

ถ้าไม่ทำ CF เอาตัวนี้ GA-EP45-UD3R 4200.-
        ถ้าจะ CF ก็ GA-EP45-UD3P 5100.-

Comment

DFI

Comment

5000-5200 ถ้าไม่ไหว ก็ UD3R 4300
            P5Q-PRO ก็แจ่ม....

Comment

Originally posted by nununu View Post
              ถ้าไม่ทำ CF เอาตัวนี้ GA-EP45-UD3R 4200.-
              ถ้าจะ CF ก็ GA-EP45-UD3P 5100.-
              ขอบคุณทุกคำตอบครับ
              แนะนำอีกเรื่องครับ
              ผมมีเคสอยู่อันนึง แต่เก่าแล้ว
              ระหว่าง ซื้อ GA-EP45-UD3R แล้วเอาตังไปซื้อ เคส ราคาไม่เกิน 2000
              กับจะเลือก GA-EP45-UD3P มาใส่เคสเก่า
              อันไหนคุ้มกว่ากันครับ

Comment

ud3p ไฮโซกว่า...

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  ud3p ไฮโซกว่า...
                  ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

Working...
                  X