Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 22'' SAMSUNG T220 แนะนำหน่อยครับ ว่าดีป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 22'' SAMSUNG T220 แนะนำหน่อยครับ ว่าดีป่าว

LCD 22'' SAMSUNG T220 แนะนำหน่อยครับ ว่าดีป่าว แนะนำด้วยนะครับ ราคาก็ 7,290 ครับ

- จอ LCD ขนาด 22'' Wide - ความละเอียดของภาพ 1680x1050 - ความสว่าง 300 cd/m2 - Response Time 2 ms. - อัตราความคมชัด 20000:1 - Input Signal : Analog RGB, DVI

แจ่มเลย งับผม ว่าจะไปสอยอยู่เหมือนกันเห้นมันลงเนี่ย เด่วมันขึ้นอีกต้องรีบไปสอย
    ตอนแรกว่าจิเอา BenQ T220HD ชอบตัวนี้งะเพราะชอบดูหนัง hi-def แต่ พอเห้นตัวนี้ลง
    ว่าจะรีบไปสอยแล้วเด่วมันขึ้น แจ่มเลยงับ ตัวนี้ อิอิ

Comment

เห็นราคาแล้วจี๊ด ผมสอยมาตอน 9190

ใช้อยู่ ok เลยครับ

Comment

เกือบสอยแล้วครับตอนนั้น 9900 ตอนนี้จิ่งลงยังกะเทน้ำ 555 สวยด้วย ขอบคุณครับ

Comment

7000 กว่าบาทนี่ ซื้อที่ไหน ครับ...

Comment

JIB ทุกสาขรา อิอิ

Comment

สวยดีครับ หรูใช้ได้เลย ภาพก็โอเค แต่ที่ผมไม่ชอบอย่างเดียวคือสวิตปิด-เปิดแบบสัมผัส ไม่รู้จะใช้ไปได้ซักกี่น้ำ = =

ราคานี้เลือกได้หลายยี่ห้ออยู่ ค่อยๆดูครับ

Comment

6730 สอยที่hwh มา เดียวนี้ LCD TV สวิตเปิดปิด แบบนี้จะหมดแล้วนิ

Comment

วันนี้ไปสอยที่Samsung T220ตึกคอมขอนแก่นมา ครับ ร้าน JIB เหลือตัวเดียว เลยให้เค้าเทสให้ จอเปิดติแต่ ภาพไม่ขึ้นซ๊ะ
                  เลยไม่เอาเลย สั่งของไป รอวันอังคารได้ ครับ มัดจำไว้ 1000 ราคาเจ้าตัว 6790 แพงกว่าพี่ข้างบน 60บาท หุหุ
                  ตัวมันก็ใหญ่สะใจดี อิอิ สวยด้วย ว่าจะสอยการ์ด His HD4670 มาแต่ก็ไม่มี เห็น มีแต่ HD4850 โอ้วแม่เจ้า
                  ตัวเบ้อเริ่มเลย โอ้วฟาดหัวหมาคงจะแตกดีแท้ แต่ว่า ทำมัย เค้า ทำมาใหญ่อลังการจังหงะ ไม่เข้าใจ ราคาก็ 6xxx *.*

Comment

จัดๆคับ ผมก็รอจัดอยู่

Comment

Samsung T220 จัดไป สวยงามทีเดียว

Comment

ผมสอยตอนหมื่น น้ำตาร่วงครับ TT แต่ดีมากๆครับ

Comment

ยืนยันนอนยันตีลังกายันอีกคนครับ ว่า แหล่มมม

ปล.แต่ผมใช้ T190 อยู่นะ อิอิอิ

Comment

ดีคับ แต่ราคาลงไวจัง ซัมซุงเนี่ย รอปีหน้า t260 น่าจะซัก 9พัน

Comment

Originally posted by mosseser View Post
                              ยืนยันนอนยันตีลังกายันอีกคนครับ ว่า แหล่มมม

ปล.แต่ผมใช้ T190 อยู่นะ อิอิอิ
                              ตัวนี้จอขาวดำไม่ใช่หรอครับ

ของโมโตโลล่าอ่ะ จำได้ อิอิ

Comment

Working...
                              X