Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดนึงครับ E5200 กับเมนบอดตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิดนึงครับ E5200 กับเมนบอดตัวนี้

e5200 สามารถใส่กับ Asus P5N-EM ได้ไหมครับ
    ไปดูที่เว็บ asus มาไม่เห็นมีในรายชื่อ cpu ที่ใส่กับบอดนี้ได้
    อยากทราบว่ามันใช้ด้วยกันได้หรือไม่กลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้ละยุ่งเลย
    อีกนิดนึงครับบอดตัวนี้ใส่แรมแบบ Dual-Channel ได้รึป่าวครับ
    ใครใช้บอดตัวนี้อยู่แนะนำทีครับ

ถ้าไม่มีใน list คิดว่าไม่น่าจะได้ครับ อาจจะไม่รองรับพวก 45nm คงต้องไปหาพวก 65nm มาเล่นแทนครับ

Comment

ผมใช้ Asus P5q co 3.8Ghz รับประทานไฟ1.5v. แหล่มเลย..........

Comment

Working...
      X