Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 1Gb ไว้่เล่นเกมส์พวก2คอ จะดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่แน่ว่าเกมส์ 2 คอร์จะรุ่งนะครับ เพราะพี่ใหญ่ NVIDIA ยังคงเน้นคอร์เดียวอยู่ ส่วนใหญ่ตลาดเกมส์ก็จะไปทางค่ายเขีัยว

สำหรับ 2 คอร์ตอนนี้ที่ออกมาก็มีชิมลางบ้างไม่กี่เกมส์ครับ

ลองดูกลางปีหน้านู่นแหล่ะถึงจะมองภาพชัดเจนกว่านี้ ถึงตอนนั้นค่อยหาพวก x2 มาเล่นครับ

Comment

อ้าวงี้ ถ้าเกม2คอ ออกมาเยอะ
      ก็ต้องซื้อมา ครอสไฟอีกตัวหลอครับ

Comment

4870 512m 7-8 พันเองครับ
        ลองหาของดู ยังพอมีแน่ๆ

Comment

ิbig it ไง ผมก็ซื้อมาแล้ว7200เอง

Comment

ครับผม

Comment

Originally posted by naruto64 View Post
              ิbig it ไง ผมก็ซื้อมาแล้ว7200เอง
              ขึ้นเป็น 7500 แล้วครับตอนนี้

Comment

อืมครับ

Comment

Working...
                X